హాఫ్-లైఫ్: అలిక్స్ యొక్క 1.1 అప్‌డేట్ కొత్త ఉద్యమ ఎంపికను జోడిస్తుంది – గేమ్‌స్పాట్

హాఫ్-లైఫ్: అలిక్స్ యొక్క 1.1 అప్‌డేట్ కొత్త ఉద్యమ ఎంపికను జోడిస్తుంది – గేమ్‌స్పాట్

<వ్యాసం డేటా-గైడ్ = "1100-6475220" డేటా-రకం-ఐడి = "1100" ఐటమ్‌స్కోప్ = "">

విడుదలైన రెండు రోజుల తరువాత, వాల్వ్ నవీకరించబడింది దాని VR హిట్ సగం- జీవితం: మెరుగైన కదలిక ఎంపికలతో అలిక్స్ . మీ దృక్పథాన్ని సజావుగా మార్చడానికి మీరు ఇప్పుడు అనలాగ్ స్టిక్‌ను ఉపయోగించవచ్చు, చాలా మంది ఫస్ట్-పర్సన్ ఆటలలో మాదిరిగా, ఆట నిరంతర మలుపు అని పిలుస్తుంది. పాచ్‌కు ముందు మాదిరిగా, మీరు ఇప్పటికే నిర్ణీత సంఖ్యలో డిగ్రీల ద్వారా ఎదుర్కొంటున్న దిశలో తిరగడానికి అనలాగ్ స్టిక్‌ను ఉపయోగించుకునే అవకాశం ఉంది, దీనిని ఆట ఇప్పుడు స్నాప్ టర్న్ అని పిలుస్తుంది. ఇంతకుముందు, దీనిని క్విక్ టర్న్ అని పిలుస్తారు.

ఈ క్రొత్త సెటప్‌లో, మీరు స్నాప్ టర్న్‌ను ఉంచడానికి లేదా నిరంతర మలుపుకు మార్చడానికి ఎంచుకోవచ్చు. మీరు తరువాతి ఎంపికను ఎంచుకుంటే, మీరు మలుపు వేగాన్ని సర్దుబాటు చేయవచ్చు. మీరు స్నాప్ టర్న్ యొక్క దూరంతో కూడా ఫిడేల్ చేయవచ్చు లేదా నియంత్రికను పూర్తిగా ఆపివేయడాన్ని ఎంచుకోవచ్చు. ప్యాచ్ కొన్ని పిసిలలో నాణ్యత సెట్టింగులను గుర్తించడంతో సహా కొన్ని చిన్న మెరుగుదలలను జోడించింది. ఆట యొక్క చలన సెట్టింగ్‌ల గురించి మరింత తెలుసుకోవడానికి, మా హాఫ్-లైఫ్‌కు మార్గదర్శి: అలిక్స్ యొక్క ప్రాప్యత ఎంపికలు .

మా సమీక్ష , మా విమర్శకుడు మైఖేల్ హిఘం పిలిచారు హాఫ్-లైఫ్: అలిక్స్ ఒక విజయం. “అవును, ఈ ఆట హాఫ్-లైఫ్ ఆటలకు మెయిన్లైన్ చేయడానికి కొంతవరకు తోడుగా ఉంటుంది, ఇది హాఫ్-లైఫ్ 2 కి ఐదు సంవత్సరాల ముందు జరుగుతోంది, కానీ ఇది గొప్ప విషయాలలో నిజంగా పట్టింపు లేదు. నిరాశ 13 లో మీరు అనుభవించి ఉండవచ్చు -ఒక విరామం వంతెన కింద నీటిలాగా అనిపిస్తుంది, మరియు ఒక విధంగా, హాఫ్-లైఫ్: అలిక్స్ ఎంత శక్తివంతమైనదో ఆడింది. హాఫ్-లైఫ్‌కు పర్యాయపదంగా మారిన పేర్లు, ముఖాలు, ఐకానిక్ వస్తువులు ఉన్నాయి వారి నిర్దిష్ట స్థలం. మరియు మీకు ఇంతకుముందు తెలియకపోతే, అలిక్స్ వాన్స్ – సిరీస్ యొక్క అత్యంత తప్పులేని వ్యక్తిత్వం – మొత్తం సమయం ఎంత ముఖ్యమో మీరు చూస్తారు. “

హాఫ్-లైఫ్: అలిక్స్ అప్‌డేట్ 1.1 ప్యాచ్ నోట్స్

 • ప్రాధాన్యతలలో మెరుగైన మలుపు ఎంపికలు:

  – “నిరంతర మలుపు” మరియు అనుబంధ మలుపు జోడించబడింది వేగ ఎంపికలు.

  – దాని కార్యాచరణను స్పష్టంగా చేయడానికి “క్విక్ టర్న్” గా “స్నాప్ టర్న్” గా పేరు మార్చబడింది.

  – కంట్రోలర్ టర్నింగ్‌ను డిసేబుల్ చెయ్యడానికి ఎంపిక జోడించబడింది. చేతితో నోరు ఉసాబిల్ విండోస్ MR కంట్రోలర్‌ల కోసం.
 • శత్రువులపై ఇంపాక్ట్ డికాల్స్ యొక్క తీర్మానాన్ని మెరుగుపరిచారు.
 • డిఫాల్ట్ యొక్క స్వయంచాలక గుర్తింపును మెరుగుపరచడం కొన్ని యంత్ర కాన్ఫిగరేషన్‌ల కోసం నాణ్యత సెట్టింగ్‌లు. కొన్ని శబ్దాలు ఉద్దేశించిన విధంగా ప్లే చేయని సమస్య.
 • మీకు చాలా సేవ్ గేమ్స్ ఉంటే ప్రధాన మెనూ తక్కువ ప్రతిస్పందించే సమస్య పరిష్కరించబడింది.
 • అనేక క్రాష్‌లు పరిష్కరించబడ్డాయి.

< / iframe> “,” 480 “:”