యానిమల్ క్రాసింగ్: న్యూ హారిజన్స్ జపాన్‌లో న్యూ స్విచ్ సేల్స్ రికార్డ్‌ను నెలకొల్పింది – గేమ్‌స్పాట్

యానిమల్ క్రాసింగ్: న్యూ హారిజన్స్ జపాన్‌లో న్యూ స్విచ్ సేల్స్ రికార్డ్‌ను నెలకొల్పింది – గేమ్‌స్పాట్

<వ్యాసం డేటా-గైడ్ = "1100-6475211" డేటా-రకం-ఐడి = "1100" ఐటమ్‌స్కోప్ = "">

యానిమల్ క్రాసింగ్: న్యూ హారిజన్స్ కాలేదు ‘ మంచి సమయంలో రాలేదు, మరియు దాని మొదటి వారం అమ్మకాలు కూడా చాలా సూచిస్తున్నాయి. UK లో నింటెండో స్విచ్ ఎక్స్‌క్లూజివ్‌లో ఇప్పటికే భౌతిక అమ్మకాల చార్టులలో అగ్రస్థానంలో ఉంది మరియు మునుపటి అన్ని ఎంట్రీల కంటే ఎక్కువ అమ్ముడైంది, అయితే ఇది జపాన్లో టామ్ నూక్ మరియు సహ. అమ్మకాల పటాలను నిజంగా సెట్ చేస్తున్నారు.

Famitsu , యానిమల్ క్రాసింగ్: న్యూ హారిజన్స్ ఇప్పుడు మొదటి వారంలో వేగంగా అమ్ముడైన స్విచ్ గేమ్, ఇది మునుపటి రికార్డ్ హోల్డర్ పోకీమాన్ స్వోర్డ్ మరియు షీల్డ్‌లను అధిగమించింది. అదే 1.88 మిలియన్ భౌతిక కాపీలు అమ్ముడయ్యాయి, ఇది స్వోర్డ్ మరియు షీల్డ్ రెండూ ఒకే సమయంలో కలిపిన 1.36 మిలియన్లను సులభంగా కొట్టేస్తాయి. ప్రతి ఒక్కరూ తమ ద్వీపాలను త్వరగా చూడాలని కోరుకుంటారు.

న్యూ హారిజన్స్ ప్రయోగం జపాన్‌లో మొత్తం స్విచ్ కన్సోల్ అమ్మకాలను కూడా ప్రభావితం చేసింది. గత వారంలో 392,576 యూనిట్లు అమ్ముడయ్యాయి, ఇది జపాన్లో మొత్తం జీవితకాలమంతా స్విచ్ కోసం కొత్త వారపు అమ్మకాల రికార్డు. ఫామిట్సు భౌతిక అమ్మకాలపై మాత్రమే నివేదిస్తుంది, ఇది అన్ని డిజిటల్ కాపీలు మరియు యానిమల్ క్రాసింగ్: న్యూ హారిజన్స్ స్విచ్ వేరియంట్‌తో కూడిన వాటిని వదిలివేస్తుంది, ఇది ప్రారంభించటానికి ముందే నిరంతరం అమ్ముడవుతుంది.

నింటెండో దాని పూర్తి అమ్మకాలపై రిపోర్ట్ చేస్తుంది సంస్థ యొక్క ఆర్ధిక ఆదాయాలు ఈ రాబోయే మే అని పిలుస్తాయి, కాని న్యూ హారిజన్స్ సంస్థకు పెద్ద విజయాన్ని సాధిస్తున్నట్లు కనిపిస్తోంది. మరియు ఇది ఆశ్చర్యకరమైనది, ప్రత్యేకమైనది ఎంత అద్భుతంగా ఉందో. మా యానిమల్ క్రాసింగ్: న్యూ హారిజన్స్ కోసం సమీక్ష పురోగతిలో ఉంది, సమీక్షల సంపాదకుడు కల్లి ప్లేగ్, “ఇప్పటివరకు, నేను 17 రోజులలో 80 గంటలు యానిమల్ క్రాసింగ్: న్యూ హారిజన్స్ ఆడాను, మరియు ఆ ation హ ఇంకా పోలేదు. నేను ఇప్పటివరకు నా ద్వీపాన్ని అభివృద్ధి చేయడానికి చాలా సమయం గడిపినప్పటికీ, నాకు చూడటానికి మరియు చూడటానికి చాలా ఎక్కువ మిగిలి ఉన్నట్లు నేను ఇప్పటికీ భావిస్తున్నాను – మీ సమయాన్ని ఆక్రమించుకోవడానికి న్యూ హారిజన్స్‌లో చాలా ఉన్నాయి. “

మీరు క్రొత్తగా ఉంటే మీ మొదటి రోజు ఏమి చేయాలి , త్వరగా డబ్బు సంపాదించడం ఎలా , మరియు రోజువారీ ఏమి చేయాలో చిట్కాలు < మీ క్రొత్త ద్వీపం ఇంటిలో.

< / iframe>“, “480”: “