3 అతిపెద్ద షాకర్స్ WWE సోమవారం నైట్ రా కోసం తదుపరి వారం (27 మే 2019) ప్రణాళిక చేయవచ్చు – Sportskeeda

3 అతిపెద్ద షాకర్స్ WWE సోమవారం నైట్ రా కోసం తదుపరి వారం (27 మే 2019) ప్రణాళిక చేయవచ్చు – Sportskeeda

టాప్ 5 / టాప్ 10

26.91K / 25 మే 2019, 17:41 IST

ఏ మలుపులు మరియు మలుపులు వేచి ఉన్నాయి?
ఏ మలుపులు మరియు మలుపులు వేచి ఉన్నాయి?

WWE మనీ ఇన్ ది బ్యాంక్ తరువాత RAW యొక్క ఒక చక్కని మంచి ఎపిసోడ్ను ఉత్పత్తి చేసింది. సంస్థ అనేక ముఖ్యమైన ప్రకటనలు వచ్చే వారం తయారు చేయవచ్చు వంటి ప్రధాన కార్యక్రమంలో మరింత ఘన భాగాలు ఉత్పత్తి భావిస్తున్నారు.

ఈ వారం కొన్ని విస్మయం-స్పూర్తినిస్తూ పోటీలు మరియు విభాగాలను మేము చూశాము. బ్రాక్ లెస్నర్ RAW పైకి వచ్చాడు మరియు WWE ఛాంపియన్ కోఫీ కింగ్స్టన్ మరియు యూనివర్సల్ చాంపియన్ సెత్ రోలిన్స్ల ఒప్పందంలో అతన్ని చీవాట్లు పెట్టుకున్నాడు. మిక్ ఫాలీ కొత్త 24/7 ఛాంపియన్షిప్ను ఆవిష్కరించారు మరియు దాని ప్రారంభ రాత్రికి మేము మూడు కొత్త ఛాంపియన్లను పొందాము.

బెకీ లిచ్ నిక్కి క్రాస్ మరియు అలెక్సా బ్లిస్లతో కలసి ది II కన్కిక్స్ మరియు లేసి ఎవాన్స్ జట్టును ఓడించడానికి జతకట్టింది. డ్రే మక్ఇన్టైర్ ది మిజ్ ను షాన్ మక్ మహోన్ సహాయంతో పిన్ చేశారు, కాగా ది రివైవల్ ది యూసోస్ ను ఓడించింది. అంతేకాకుండా, బ్రాన్ స్ట్రోమ్యాన్ మళ్ళీ ఈ వారం సామీ జైన్ను తొలగించారు.

రాబోయే ఎపిసోడ్ కాన్సాస్ సిటీ, మిస్సౌరీలో స్ప్రింట్ సెంటర్లో జరుగుతుంది. బ్రాక్ లెస్నర్ బహుశా అతను ఏ ప్రపంచ ఛాంపియన్గా నగదు-లో తీసుకువెళుతున్నాడో తెలుస్తుంది. ఇది ఎరుపు బ్రాండ్ యొక్క చర్య-ప్యాక్ ఎపిసోడ్గా ఊహించబడింది మరియు మేము కొన్ని ఆశ్చర్యాలను సాక్ష్యంగా చూస్తాము.

ఇక్కడ మేము మూడు షాకర్లు WWE తరువాతి వారం సోమవారం నైట్ రా కోసం ప్లాన్ చేస్తాం.


# 3 బ్రయ్ వ్యాట్ బ్యాంక్ మనీ వద్ద సామీ జేన్ యొక్క దాడిచేస్తున్నట్లు బహిర్గతం కావచ్చు

బ్రే వైట్
బ్రే వైట్

సామీ జేన్ బ్యాంక్ నిచ్చెన మ్యాచ్లో పురుషుల మనీలో భాగంగా వ్యవహరించనున్నారు, కానీ అతను తెరవెనుక ప్రాంతంపై తలక్రిందులుగా ఉరి కనుగొనబడింది. మొదట్లో, మాజీ NXT చాంపియన్ పోటీలో భాగం కానప్పటికీ, డ్రూ మక్ఇన్టైర్ మరియు బారోన్ కార్బిన్ల సహాయంతో అతను స్ట్రోమాన్ను ఓడించాడు. బ్యాంక్ మనీలో సామీ జాయనుపై దాడి చేసిన అస్పష్టత ఇప్పటికీ ఉంది.

బ్రాన్ స్ట్రోమ్యాన్ జేన్తో పోరాడుతుండటంతో, అనేకమంది ప్రజలు దానిని చేయగలిగారు అని ఊహించారు. వీటితో పాటు, జేన్ స్థానంలో తరువాత లెస్నర్ బ్రీఫ్కేస్ను గెలుచుకున్నాడు. ఏది ఏమయినప్పటికీ, రెండు సూపర్స్టార్లలో వారు XL సెంటర్ వద్ద జేన్పై దాడి చేశారో వెల్లడించలేదు.

గత కొన్ని వారాల్లో ఫ్లాగ్ షిప్ కార్యక్రమంలో హైలైట్ అయిన బ్రే వ్యాట్, జేన్ యొక్క దాడి చేసేవాడు కావచ్చు. వ్యాట్ యొక్క కొత్త జిమ్మిక్కు విస్మయం-స్పూర్తినిస్తూ, WWE యూనివర్స్ యొక్క దృష్టిని ఆకర్షించింది అని తిరస్కరించడం లేదు. గత రెండు వారాల్లో కొన్ని గంభీరమైన విభాగాలను అనుసరించి, మాజీ WWE చాంపియన్ అతని తదుపరి ప్రత్యర్థిని కనుక్కోవచ్చు.

మరింత కంటెంట్ని పొందుతోంది …