సోనామ్ కపూర్ యొక్క కజిన్ యొక్క లండన్ వెడ్డింగ్ నుండి పిక్చర్స్ షుగర్, స్పైస్ మరియు అంతా నైస్ – NDTV న్యూస్

సోనామ్ కపూర్ యొక్క కజిన్ యొక్క లండన్ వెడ్డింగ్ నుండి పిక్చర్స్ షుగర్, స్పైస్ మరియు అంతా నైస్ – NDTV న్యూస్
న్యూఢిల్లీ:

సోనమ్ కపూర్ యొక్క బంధువు ప్రియ సింగ్ వివాహం రణబీర్ బాత్రానికి సంబంధించిన బ్లాక్బస్టర్ పెళ్లి సంబరాలకు కూపర్స్ వారి సంచులను ప్యాక్ చేశాయి మరియు లండన్ నుండి వస్త్రాలంకరణలో వసంత వైబ్స్ను చల్లడం జరిగింది. కేవలం సోనమ్ కపూర్, ఆమె భర్త ఆనంద్ అహుజా మరియు తల్లి సునీతా కపూర్ కూడా వారి Instagram ను రోజు వివాహ కార్యక్రమాల నుండి ఫోటోలతో నింపారు మరియు మేము వాటిని చక్కెర, స్పైస్ మరియు అన్నింటికీ మంచిగా సమీక్షించగలము. నిజమైన నీలం కుటుంబం ఫోటోల ఆల్బమ్ను సోనామ్ కపూర్ ఇలా రాశాడు: “ఫామ్! బాంబేని / సింగ్ / కపూర్” మరియు మేము దీనిని మీకు వివరించాము – కవర్ ఫోటో సౌనా, రీ, సునీతా మరియు అనిల్ కపూర్ సునీతా కపూర్ యొక్క అక్కతో కవిత భంబనీ సింగ్, ఆమె కుమార్తెలు ప్రియా మరియు నందిని సింగ్ మరియు వరుడు రణబీర్ బాత్రా. రియా కపూర్ యొక్క ప్రియుడు కరణ్ బులని ఫోటోలో కూడా నటించారు.

సోనమ్ కపూర్ యొక్క పోస్ట్ ఇక్కడ చూడండి.

కూపర్స్ స్టైలిష్ బంచ్ మరియు డే ఫంక్షన్ కోసం, రేనా వేసవి ప్రింట్లు ఒక నాటకీయ దుస్తులు ధరించినప్పుడు సోనమ్ ఒక తెల్లని గౌను కోసం ఎంచుకున్నారు. వధువు ప్రియ సింగ్ అది చురుకుదనంతో బయట పడింది – ఆమె రియా మరియు కరన్ పక్కన బంగారు తలపాగాతో ఒకటి. “అభినందనలు మరియు వేడుకలు” సునీతా కపూర్ రాశారు.

సోనమ్ కపూర్ కొత్తగా పెళ్లి చేసుకున్న జంట కోసం ఒక పూజ్యమైన పెళ్లికి స్వాగతం పెట్టాడు: “ప్రియ దీదీ, రణబీర్ లకు ధన్యవాదాలు!

పెళ్లి సంబరాలు జరుగుతున్నాయి, కపూర్ సోదరీమణులు లండన్ లాగా చాలా బాగున్నాయి.

ముంబైలోని ప్రియ సింగ్ హల్ది వేడుకలో ఈ నెలలో కపోర్స్ కనిపించాయి . గత సంవత్సరం, సోనిమ్ కపూర్ యొక్క మెహెంది వేడుకను కవిత భంబనీ సింగ్ యొక్క బాందరా బంగళలో నిర్వహించారు. సోనమ్ మరియు ఆనంద్ ఈ నెల వారి మొదటి వివాహ వార్షికోత్సవాన్ని జరుపుకున్నారు.