సల్మాన్ ఖాన్ మహేష్ బాబు చిత్రం మహర్షికి రీమేక్? భారత్ నటుడు చెప్పాల్సినవి ఇక్కడ ఉన్నాయి – PINKVILLA

సల్మాన్ ఖాన్ మహేష్ బాబు చిత్రం మహర్షికి రీమేక్? భారత్ నటుడు చెప్పాల్సినవి ఇక్కడ ఉన్నాయి – PINKVILLA

ఇటీవలే సల్మాన్ ఖాన్ మహేష్ బాబు నటించిన మహర్షిని చూడలేదని, తాను హిందీలో రీమేక్ చేయలేదని తెలిపాడు. ప్రస్తుతం నటుడు తన రాబోయే చిత్రం భారత్ ప్రమోషన్లతో బిజీగా ఉన్నాడు.

బాలీవుడ్ నటుడు సల్మాన్ ఖాన్ ప్రస్తుతం తన రాబోయే చిత్రం భారత్ ప్రమోషన్లతో బిజీగా ఉన్నారు. తారాగణంతో సహా ఈ చిత్ర నిర్మాతలు ప్రతిచోటా ప్రచారం చేయకుండా ఏ రాయిని తిప్పికొట్టారు. ఈ మధ్య, సల్మాన్ ఒక పూర్తిగా వేర్వేరు కారణం కోసం ఇటీవల వార్తలు లో ఉంది. కొన్ని నివేదికల ప్రకారం, మహేష్ బాబు నటించిన మహర్షి యొక్క పునర్నిర్మాణ హక్కులను కొనుగోలు చేయడానికి సూపర్ స్టార్ నమ్ముతారు. తెలుగు సినిమా ప్రేక్షకుల నుంచి విపరీతమైన ప్రతిస్పందన పొందిందని మాకు తెలుసు. కాబట్టి భారత్ నటుడు ఈ విషయాన్ని పునర్నిర్మించడంపై ఆలోచించినట్లు ఊహించారు.

కానీ ఇటీవల, అదే గురించి అడిగినప్పుడు, సల్మాన్ ఖాన్ తాను సినిమా మహర్షిని కూడా చూడలేదని చెప్పి ఊహాగానాలు చేశాడు. నటుడు ఈ సినిమా విడుదలైంది మరియు హిందీలో రీమేకింగ్ చేసే ప్రణాళిక లేదని చెప్పాడు. దక్షిణాది సినిమాల గురించి తన ప్రేమ గురించి అతను తఖ్దీర్ అనే దక్షిణ భారతీయ చిత్రం ఇటీవల చూశాడని కూడా అతను చెప్పాడు.

ప్రొఫెషనల్ ఫ్రంట్ లో, సల్మాన్ ఖాన్ జూన్ 5, 2019 న విడుదల చేయబోయే చిత్రం లో చూడవచ్చు. ఈ చిత్రం కత్రినా కైఫ్ , దిషా పాతనీ , జాకీ ష్రోఫ్, తబు మరియు సునీల్ గ్రోవర్ ప్రధాన పాత్రలలో నటించింది. ఈ చిత్రం 2014 దక్షిణ కొరియా చిత్రం ఓడే నుండి నా తండ్రి యొక్క పునర్నిర్మాణం జరుగుతుంది. సల్మాన్ మరొక డ్యాన్స్ సినిమాకి కూడా షూటింగ్ చేస్తున్నాడు. ఇషాల్లా చిత్రంలో అలియా భట్ సరసన నటించనున్నాడు.

(ఇంకా చదువు: సల్మాన్ ఖాన్ భారత్ నుండి ప్రియాంక చోప్రా యొక్క చివరి నిమిషం నిష్క్రమణ వెలుగులోకి వచ్చింది )