బాక్స్ ఆఫీస్: కీను రీవ్స్ 'జాన్ విక్ 3' టాప్స్ 'జాన్ విక్ 2' యాజ్ 'పికాచ్' పాస్స్ $ 350 మిలియన్ – ఫోర్బ్స్

బాక్స్ ఆఫీస్: కీను రీవ్స్ 'జాన్ విక్ 3' టాప్స్ 'జాన్ విక్ 2' యాజ్ 'పికాచ్' పాస్స్ $ 350 మిలియన్ – ఫోర్బ్స్

‘జాన్ విక్ 3’

లయన్స్గేట్ మరియు మార్క్ రోజర్స్

ఎవెంగెర్స్ గురించి కాదు వారాంతంలో కోసం హోల్ఓవర్ వార్తల్లో : ఎండ్ గేమ్, జాన్ విక్: చాప్టర్ 3 – Parabellum దాని రెండవ Fri- సన్ వారాంతంలో $ 24.7 మిలియన్ (-57%) సంపాదించారు. ఈ అదే వారాంతంలో ఫిచ్ రోడ్ (-43%) పిట్చ్ పెర్ఫెక్ట్ 2 (-55%) మరియు మ్యాడ్ మాక్స్ ( డెల్పూల్ 2 (-65%) కంటే మెరుగైన హోల్డ్ కలిగి ఉంది, ఏదేమైనప్పటికీ, ఇది ఇప్పటికీ $ 75 మిలియన్ల బడ్జెట్తో కూడిన మూడుక్లెల్కు $ 100 మిలియన్ల పది-రోజుల దేశీయ కామ్ను ఇస్తుంది. మేము ఒక $ 107 మిలియన్ 11 రోజుల దేశీయ మొత్తం కోసం $ 30 మిలియన్ Fri Mon సెలవు హల్ ఆశిస్తారో. ఇది జాన్ విక్ యొక్క $ 92 మిలియన్ల కాంబినేషన్లో జాన్ విక్ 3 ను సులభంగా అడ్డుకుంటుంది : చాప్టర్ 2 .

దీని కొత్త $ 181 మిలియన్ గ్లోబల్ కామ్ కేవలం జాన్ విక్ యొక్క $ 171 మిలియన్ కామ్ పై ఉంది : చాప్టర్ 2 . ప్రపంచవ్యాప్తంగా అగ్రశ్రేణి $ 300 మిలియన్లకు అరుదైన కాని హంగర్ గేమ్స్ / ట్వైలైట్ లయన్స్గేట్ విడుదల అవ్వటానికి ఇది చాలాకాలం పాటు అతుక్కుపోయి ఉంటే మేము చూస్తాము. కానీ అది అవకాశం యొక్క రాజ్యంలో ఇంకా. నిజమైన “పవిత్ర చెత్త” మైలురాయి, ఇది 184 మిలియన్ డాలర్లు (అవకాశం లేదు) మరియు జాన్ విక్ 2 యొక్క దేశీయ మరియు ప్రపంచ స్థూల స్థలానికి అగ్రస్థానంలో ఉండటానికి $ 342 మిలియన్ (తక్కువ అవకాశం) కాగా, మొదటి రెండు సీక్వెల్స్ వారి రెట్టింపు పూర్వీకుల.

అయినప్పటికీ, మెమోరియల్ డే తర్వాత పిచ్ పర్ఫెక్ట్ 2 మరియు డెడ్ పూల్ 2 వంటి కాళ్ళు R- రేటెడ్ యాక్టివియర్ను దేశీయంగా $ 155 మిలియన్లకు పొందుతాయి. మరియు అది దేశీయంగా / విదేశీ దేశీయంగా 57/43 ఆడటం కొనసాగితే, అది ప్రపంచవ్యాప్తంగా $ 269 మిలియన్లతో ముగుస్తుంది. ఇది ఇంకా మొదటి సీక్వెల్ నుండి 57% జంప్ అయి ఉంటుంది, ఇది ముందరికి అపూర్వమైనది (నేను పరిశోధన చేయటానికి కొన్ని గంటలు అవసరమవుతుంది) ఒక సీక్వెల్ కోసం మూడు క్షణాల కోసం దాని పూర్వీకుల యొక్క మొత్తాలను రెట్టింపు చేసింది. మరలా, మేము కాప్టన్ అమెరికా పరిమాణపు హెచ్చుతగ్గుల గురించి మాట్లాడుతున్నాము, ఏవైనా అదనపు-విలువ ఎవెంజర్స్ లేకుండా కూరను మసాలా చేసుకోండి. ఇది జాన్ విక్ ఒక IP గా అభివృద్ధి చెందుతున్న కేసు.

వార్నర్ బ్రోస్ మరియు లెజెండరీ యొక్క పోకీమాన్: డిటెక్టివ్ పికాచ్ దేశీయ విడుదలలో మూడవ వారంలో మరొక $ 13.3 మిలియన్ (-47%) సంపాదించి, $ 116 మిలియన్ల 17-రోజుల కామ్ను ఇచ్చింది. ఇది $ 120 మిల్లియన్లను రేపు చేరుకుంటుంది, టోంబ్ రైడర్ యొక్క $ 131 మిలియన్ల (సరిదిద్దలేని) దేశీయ సమ్మేళనంతో దాని దృశ్యాలు కనిపిస్తాయి. అది డిటెక్టివ్ పికాచూ ఒక వీడియో గేమ్ చలన చిత్రానికి అతిపెద్ద దేశీయ సంపాదనను చేస్తుంది. రియాన్ రేనాల్డ్స్ / జస్టిస్ స్మిత్ కామిక్ ఫాంటసీ విదేశానికి $ 24 మిలియన్లు విదేశీ $ 236.8 మిలియన్లు మరియు $ 352.9 మిలియన్ గ్లోబల్ కాంబినేషన్ కోసం సంపాదించింది. ఇది అన్ని వీడియో గేమ్ చలన చిత్రాలలో రాంపేజ్ ($ 428 మిలియన్లు) మరియు వార్క్రాఫ్ట్ ($ 433 మిలియన్లు) మాత్రమే వెనుక ఉంచుతుంది.

ఇది ఇప్పటికీ బహుశా పర్వతారోహణ చేరుకోవడానికి, కానీ కేవలం కేవలం. మాన్స్టర్స్ ఆఫ్ కింగ్: మరియు తరువాతి వారాంతంలో, అది మరొక చాలా ఖరీదైన WB / లెజెండరీ విడుదల, గాడ్జిల్లా తో గట్టిగా ఉండాలి. చైనాకు వ్యతిరేకించిన ఉత్తర అమెరికాలో తన డబ్బును మరింత సంపాదించినప్పటికీ, $ 150 మిలియన్ల బడ్జెట్ తో, అది ఒక రన్వే హిట్కు వ్యతిరేకంగా “సగం మంచి ఆదాయాన్ని” కలిగి ఉంది. ఒక సీక్వెల్ ఇప్పటికీ ఒక నాణెం టాస్, కానీ బడ్జెట్ 150 మిలియన్ల మార్క్ వద్ద లేదా అంతకంటే తక్కువగా ఉన్నట్లయితే చెత్త దృక్పధాన్ని కలిగి ఉండదు.

యూనివర్సల్ / కాంకాస్ట్ యొక్క ఎ డాగ్’స్ జర్నీ శుక్ర-సన్లో $ 4.4 మిల్లియన్లు (-49%) సంపాదించింది. ఇది $ 16.241 మిలియన్ 11 రోజుల కాంబెకి, లేదా ఇప్పటికీ ఎ డాగ్’స్ పర్పస్ యొక్క $ 17 మిలియన్ ప్రారంభ వారాంతానికి ఇస్తుంది. అన్నే హాత్వే మరియు రెబెల్ విల్సన్ యొక్క ది హస్టిల్ $ 5 మిలియన్ల Fri Mon Mon వారాంతములో శుక్ర-సన్ భాగానికి $ 3.812 మిలియన్లు (-38%) సంపాదించారు. అది $ 21 మిలియన్ల బడ్జెట్తో కూడిన కాన్ ఆర్టిస్ట్ కామెడీకి $ 31 మిలియన్ల 18-రోజుల దేశీయ సమ్మేళనం ఇస్తుంది కానీ 66 మిలియన్ డాలర్ల ప్రపంచవ్యాప్త మొత్తం (ఎక్కువగా యూనివర్సల్ / కాంకాస్ట్కు కృతజ్ఞతలు). సోనీ యొక్క ది ఇంట్రూడర్ ఒక $ 3265 మిలియన్ 25 రోజుల దేశీయ కాంబినేషన్ కోసం $ 2.265 మిలియన్ (-44%) Fri-Sun / $ 3.13 మిలియన్ Fri-

“>

‘జాన్ విక్ 3’

లయన్స్గేట్ మరియు మార్క్ రోజర్స్

ఎవెంగెర్స్ గురించి కాదు వారాంతంలో కోసం హోల్ఓవర్ వార్తల్లో : ఎండ్ గేమ్, జాన్ విక్: చాప్టర్ 3 – Parabellum దాని రెండవ Fri- సన్ వారాంతంలో $ 24.7 మిలియన్ (-57%) సంపాదించారు. ఈ అదే వారాంతంలో ఫిచ్ రోడ్ (-43%) పిట్చ్ పెర్ఫెక్ట్ 2 (-55%) మరియు మ్యాడ్ మాక్స్ ( డెల్పూల్ 2 (-65%) కంటే మెరుగైన హోల్డ్ కలిగి ఉంది, ఏదేమైనప్పటికీ, ఇది ఇప్పటికీ $ 75 మిలియన్ల బడ్జెట్తో కూడిన మూడుక్లెల్కు $ 100 మిలియన్ల పది-రోజుల దేశీయ కామ్ను ఇస్తుంది. మేము ఒక $ 107 మిలియన్ 11 రోజుల దేశీయ మొత్తం కోసం $ 30 మిలియన్ Fri Mon సెలవు హల్ ఆశిస్తారో. ఇది జాన్ విక్ యొక్క $ 92 మిలియన్ల కాంబినేషన్లో జాన్ విక్ 3 ను సులభంగా అడ్డుకుంటుంది : చాప్టర్ 2 .

దీని కొత్త $ 181 మిలియన్ గ్లోబల్ కామ్ కేవలం జాన్ విక్ యొక్క $ 171 మిలియన్ కామ్ పై ఉంది : చాప్టర్ 2 . ప్రపంచవ్యాప్తంగా అగ్రశ్రేణి $ 300 మిలియన్లకు అరుదైన కాని హంగర్ గేమ్స్ / ట్వైలైట్ లయన్స్గేట్ విడుదల అవ్వటానికి ఇది చాలాకాలం పాటు అతుక్కుపోయి ఉంటే మేము చూస్తాము. కానీ అది అవకాశం యొక్క రాజ్యంలో ఇంకా. నిజమైన “పవిత్ర చెత్త” మైలురాయి, ఇది 184 మిలియన్ డాలర్లు (అవకాశం లేదు) మరియు జాన్ విక్ 2 యొక్క దేశీయ మరియు ప్రపంచ స్థూల స్థలానికి అగ్రస్థానంలో ఉండటానికి $ 342 మిలియన్ (తక్కువ అవకాశం) కాగా, మొదటి రెండు సీక్వెల్స్ వారి రెట్టింపు పూర్వీకుల.

అయినప్పటికీ, మెమోరియల్ డే తర్వాత పిచ్ పర్ఫెక్ట్ 2 మరియు డెడ్ పూల్ 2 వంటి కాళ్ళు R- రేటెడ్ యాక్టివియర్ను దేశీయంగా $ 155 మిలియన్లకు పొందుతాయి. మరియు అది దేశీయంగా / విదేశీ దేశీయంగా 57/43 ఆడటం కొనసాగితే, అది ప్రపంచవ్యాప్తంగా $ 269 మిలియన్లతో ముగుస్తుంది. ఇది ఇంకా మొదటి సీక్వెల్ నుండి 57% జంప్ అయి ఉంటుంది, ఇది ముందరికి అపూర్వమైనది (నేను పరిశోధన చేయటానికి కొన్ని గంటలు అవసరమవుతుంది) ఒక సీక్వెల్ కోసం మూడు క్షణాల కోసం దాని పూర్వీకుల యొక్క మొత్తాలను రెట్టింపు చేసింది. మరలా, మేము కాప్టన్ అమెరికా పరిమాణపు హెచ్చుతగ్గుల గురించి మాట్లాడుతున్నాము, ఏవైనా అదనపు-విలువ ఎవెంజర్స్ లేకుండా కూరను మసాలా చేసుకోండి. ఇది జాన్ విక్ ఒక IP గా అభివృద్ధి చెందుతున్న కేసు.

వార్నర్ బ్రోస్ మరియు లెజెండరీ యొక్క పోకీమాన్: డిటెక్టివ్ పికాచ్ దేశీయ విడుదలలో మూడవ వారంలో మరొక $ 13.3 మిలియన్ (-47%) సంపాదించి, $ 116 మిలియన్ల 17-రోజుల కామ్ను ఇచ్చింది. ఇది $ 120 మిల్లియన్లను రేపు చేరుకుంటుంది, టోంబ్ రైడర్ యొక్క $ 131 మిలియన్ల (సరిదిద్దలేని) దేశీయ సమ్మేళనంతో దాని దృశ్యాలు కనిపిస్తాయి. అది డిటెక్టివ్ పికాచూ ఒక వీడియో గేమ్ చలన చిత్రానికి అతిపెద్ద దేశీయ సంపాదనను చేస్తుంది. రియాన్ రేనాల్డ్స్ / జస్టిస్ స్మిత్ కామిక్ ఫాంటసీ విదేశానికి $ 24 మిలియన్లు విదేశీ $ 236.8 మిలియన్లు మరియు $ 352.9 మిలియన్ గ్లోబల్ కాంబినేషన్ కోసం సంపాదించింది. ఇది అన్ని వీడియో గేమ్ చలన చిత్రాలలో రాంపేజ్ ($ 428 మిలియన్లు) మరియు వార్క్రాఫ్ట్ ($ 433 మిలియన్లు) మాత్రమే వెనుక ఉంచుతుంది.

ఇది ఇప్పటికీ బహుశా పర్వతారోహణ చేరుకోవడానికి, కానీ కేవలం కేవలం. మాన్స్టర్స్ ఆఫ్ కింగ్: మరియు తరువాతి వారాంతంలో, అది మరొక చాలా ఖరీదైన WB / లెజెండరీ విడుదల, గాడ్జిల్లా తో గట్టిగా ఉండాలి. చైనాకు వ్యతిరేకించిన ఉత్తర అమెరికాలో తన డబ్బును మరింత సంపాదించినప్పటికీ, $ 150 మిలియన్ల బడ్జెట్ తో, అది ఒక రన్వే హిట్కు వ్యతిరేకంగా “సగం మంచి ఆదాయాన్ని” కలిగి ఉంది. ఒక సీక్వెల్ ఇప్పటికీ ఒక నాణెం టాస్, కానీ బడ్జెట్ 150 మిలియన్ల మార్క్ వద్ద లేదా అంతకంటే తక్కువగా ఉన్నట్లయితే చెత్త దృక్పధాన్ని కలిగి ఉండదు.

యూనివర్సల్ / కాంకాస్ట్ యొక్క ఎ డాగ్’స్ జర్నీ శుక్ర-సన్లో $ 4.4 మిల్లియన్లు (-49%) సంపాదించింది. ఇది $ 16.241 మిలియన్ 11 రోజుల కాంబెకి, లేదా ఇప్పటికీ ఎ డాగ్’స్ పర్పస్ యొక్క $ 17 మిలియన్ ప్రారంభ వారాంతానికి ఇస్తుంది. అన్నే హాత్వే మరియు రెబెల్ విల్సన్ యొక్క ది హస్టిల్ $ 5 మిలియన్ల Fri Mon Mon వారాంతములో శుక్ర-సన్ భాగానికి $ 3.812 మిలియన్లు (-38%) సంపాదించారు. అది $ 21 మిలియన్ల బడ్జెట్తో కూడిన కాన్ ఆర్టిస్ట్ కామెడీకి $ 31 మిలియన్ల 18-రోజుల దేశీయ సమ్మేళనం ఇస్తుంది కానీ 66 మిలియన్ డాలర్ల ప్రపంచవ్యాప్త మొత్తం (ఎక్కువగా యూనివర్సల్ / కాంకాస్ట్కు కృతజ్ఞతలు). సోనీ యొక్క ది ఇంట్రూడర్ ఒక $ 3265 మిలియన్ 25 రోజుల దేశీయ కాంబినేషన్ కోసం $ 2.265 మిలియన్ (-44%) Fri-Sun / $ 3.13 మిలియన్ Fri-

తనిఖీఇక్కడ .