అల్లాదీన్ బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ డే 2: డిస్నీ ఫిల్మ్ 'స్ట్రాంగ్ లీడ్' ని నిర్వహిస్తోంది, 10 కోట్లని సేకరిస్తుంది – ఎన్డిటివి న్యూస్

అల్లాదీన్ బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ డే 2: డిస్నీ ఫిల్మ్ 'స్ట్రాంగ్ లీడ్' ని నిర్వహిస్తోంది, 10 కోట్లని సేకరిస్తుంది – ఎన్డిటివి న్యూస్

అల్లాదీన్ బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్: మేన మస్సౌడ్ యాజ్ అలాద్దీన్. (చిత్రం మర్యాద: Instagram )

న్యూఢిల్లీ:

డిస్నీ యొక్క అల్లాదీన్ తన మేజిక్ను భారతదేశం యొక్క బాక్స్ ఆఫీసు వద్ద చేసుకొని రూ. రెండవ రోజున 10 కోట్ల రూపాయలు, భారతదేశ మోస్ట్ వాంటెడ్ మరియు ప్రధాని నరేంద్రమోడీ వంటి బాలీవుడ్ విడుదలల కంటే “ఉత్తమమైన” ప్రదర్శనను అదే రోజు థియేటర్లలో ప్రారంభించారు. ట్రేడ్ విశ్లేషకుడు తరణ్ ఆదర్శ్ ట్వీట్ చేశాడు: ” అలాడిన్ ప్రధమ స్థానాన్ని నిలబెట్టుకుంటుంది, డే 2 లో బలమైన ఆధిక్యతను నిర్వహిస్తుంది … హిందీ విడుదలల కన్నా చాలా మంచిది, కానీ అది మెరిట్లు మరియు కళా ప్రక్రియకు అధిక సంఖ్యలో కృతజ్ఞతలు తెలుపుతుంది … శుక్రవారం 4.25 కోట్లు, శనివారం 6.50 కోట్లు మొత్తం: రూ. 10.75 కోట్లు నెట్ బాక్స్ ఆఫీసు సేకరణ, ఇండియా బిజినెస్, గ్రాస్ బాక్స్ ఆఫీస్ సేకరణ: రూ. 12.80 కోట్లు. అలాడిన్ అదే పేరుతో డిస్నీ యొక్క 1992 యానిమేటడ్ చలన చిత్రం యొక్క ప్రత్యక్ష-ఆచరణాత్మక అనుసరణ.

గై రిట్చీ దర్శకత్వం వహించిన అల్లాదీన్ , బాక్స్ ఆఫీసు వద్ద డిస్నీ యొక్క తాజా యాత్ర. ఇది విల్ స్మిత్ గా గినీ , మేనా మస్సౌడ్, అలాద్దీన్ మరియు నవోమి స్కాట్ గా అజ్రాబా యొక్క యువరాణి జాస్మిన్గా నటించింది.

ఇక్కడ టరణ్ ఆదర్శ్ ట్వీట్ చేస్తున్నాడు:

#Alidin ఆధిపత్యాన్ని, డే 2 లో బలమైన ఆధిక్యతను నిర్వహిస్తుంది … #Hindi విడుదలల కన్నా చాలా మంచిది, కానీ అది మెరిట్లతో మరియు కళా ప్రక్రియకు అధిక సంఖ్యలో కృతజ్ఞతలు … శుక్ర 4.25 cr, Sat 6.50 cr. మొత్తం: రూ. 10.75 కోట్లు నెట్ BOC. భారతదేశం బిజ్. గ్రాస్ BOC: రూ. 12.80 కోట్లు. అన్ని వెర్షన్లు.

– టరణ్ ఆదర్శ్ (@ టారేర్_దేర్ష్) మే 26, 2019

చిత్రం ప్రారంభ రోజున , తరణ్ ఆదర్శ్ ఇలా అన్నాడు: ” అల్లాదీన్ ఆధిపత్యాన్ని కలిగి ఉంటాడు … మొదటి చిత్రాల చిత్రణను ఎమర్జెస్, కొత్త చిత్రాల వ్యాపారాన్ని మరియు హోల్ ఓవర్ టైటిల్స్ … వేసవి సెలవుల్లో ప్లస్ కుటుంబ స్నేహపూర్వక కంటెంట్ రోజు మరియు రోజు 3 … శుక్రవారం నెట్ బాక్స్ ఆఫీస్ వసూలు రూ. 4.25 కోట్లు, స్థూల బాక్స్ ఆఫీస్ వసూలు రూ. 5.06 కోట్లు.

ఇక్కడ తన ట్వీట్ చదవండి:

కొత్త చిత్రాల బిజినెస్ మరియు హోల్ ఓవర్ టైటిల్స్ బిగించటం, మూవీ సెలవులు + కుటుంబం-స్నేహపూర్వక కంటెంట్ డే 2 మరియు 3 లలో పెరుగుదలను నిర్థారించాలి … Fri Rs 4.25 cr Nett BOC. భారతదేశం బిజ్. గ్రాస్ BOC: రూ. 5.06 కోట్లు. అన్ని వెర్షన్లు.

– టరణ్ ఆదర్శ్ (@ టారన్_దేశ్) మే 25, 2019

అలాద్దీన్ టైటిల్ పాత్ర యొక్క కల్పిత కధ, యువ వీధి అర్చీన్, అతను అజ్రాబా యొక్క ప్రిన్సెస్ జాస్మిన్తో ప్రేమలో పడతాడు. అగాద్దీన్ అబ్బాబా యొక్క దుష్ట రాయల్ వజీర్ చేత నియమింపబడుతుంది, మరియు అద్భుతాల గుహలో నుండి ఒక మాయా దీపం సేకరించడానికి బాధ్యత వహిస్తుంది. అయినప్పటికీ, అల్ఫారి దీపం దగ్గరికి రావటానికి జఫర్ ప్రయత్నిస్తుందని తెలుసుకుంటాడు, అందువలన అల్డీన్ యొక్క బెస్ట్ ఫ్రెండ్ అవ్వటానికి ముగుస్తున్న జెనీని విడుదల చేయడానికి దీపమును తిరిగేవాడు. తన కొత్త స్నేహితుడి సహాయంతో, అలాద్దీన్ జఫర్ ను ఓడించాడు. తన దురాశ ప్రపంచంలో అత్యంత శక్తివంతమైన మాంత్రికుడుగా మారడానికి, జఫర్ ఒక దీపాలో బానిసగా జన్మించినవాడు.