అబద్ధం చెప్పినందుకు బాయ్ ఉచిత భోజనాన్ని ఇవ్వడం కోసం స్త్రీ నిషేదించింది, అతని తల్లి చెప్పింది – NDTV న్యూస్

అబద్ధం చెప్పినందుకు బాయ్ ఉచిత భోజనాన్ని ఇవ్వడం కోసం స్త్రీ నిషేదించింది, అతని తల్లి చెప్పింది – NDTV న్యూస్

విద్యార్ధి తల్లి కిమ్బాల్ అబద్దం అయ్యాక బోనీ కింబాల్ కోసం పాఠశాల తన మద్దతును ఉపసంహరించింది

న్యూయార్నియాలోని కానాన్లో ఒక సుడిగాలి వారంలో, టెలివిజన్ కెమెరాలు 4,000 మంది కంటే తక్కువ పట్టణంలో అవరోహణకు గురయ్యారు, ఒక ఫలహారశాల ఉద్యోగి జాతీయ మీడియా దృష్టిని ఆకర్షించడం కోసం ఒక ఫలహారశాల ఉద్యోగిని తొలగించారు.

బోనీ కింబాల్ తన ఉద్యోగాన్ని కోల్పోయినట్లు ఒక సూపర్వైజర్ తన ఖాతాకు డబ్బు లేని విద్యార్థికి 8 డాలర్లు విలువైన ఆహారాన్ని ఇచ్చినప్పుడు తన ఉద్యోగాన్ని కోల్పోయినట్లు పేర్కొన్నారు. ప్రముఖ చెఫ్ జోస్ ఆండ్రెస్ నుండి వచ్చిన ఉద్యోగంతో సహా, వైరల్ వెళ్లిన తర్వాత మరియు ఆమెను తిరిగి నియమించడానికి ఆమెను నియమించిన కాంట్రాక్టర్తో ఆమె మద్దతును వెల్లడించింది.

కానీ కిమ్బాల్ను కప్పివేసి, “కవర్-అప్” లో నిమగ్నమవ్వాలని సూచించిన న్యూ హాంప్షైర్ యూనియన్ నాయకుడితో విద్యార్ధి తల్లి సమాచారాన్ని పంచుకున్న తరువాత ఇప్పుడు పాఠశాల జిల్లా కింబాల్ కోసం తన మద్దతును ఉపసంహరించుకుంది.

వాలీ న్యూస్ ప్రకారం, మార్చి 29 న ఆమెను తొలగించిన సమయంలో, ఐదు సంవత్సరాల పాటు మాస్కోమా వ్యాలీ రీజినల్ హై యొక్క ఫలహారశాలలో కిమ్బాల్ భోజన కార్యక్రమాన్ని నిర్వహించారు. మేనేజరు క్యాచింగ్కు ప్రతిస్పందనగా, తన ఖాతా ఆధారంగా, యూనియన్ నేత నివేదించింది తన భోజనం ఖాతాలో డబ్బు లేని విద్యార్ధికి ఆమె భోజనాన్ని ఇచ్చింది.

కింబాల్ కోసం ప్రజల మద్దతును బహిర్గతం చేసిన తరువాత, క్యారీ సర్వీసెస్ అనుబంధ సంస్థ అధ్యక్షుడు, బ్రియాన్ స్టోన్, మే 17 ప్రకటనలో ది వాషింగ్టన్ పోస్ట్తో మాట్లాడుతూ సంస్థ తనను తిరిగి రసీదు చేయబోతుందని చెప్పింది.

అదే రోజున, కింబాల్ అసోసియేటెడ్ ప్రెస్కు తన ఉద్యోగాన్ని తిరిగి తీసుకోవడంలో ఆసక్తి చూపలేదు, సంస్థ, ఫ్రెష్ పిక్స్ కేఫ్ ఆమె తన ఉద్యోగాన్ని తిరిగి ఇచ్చింది, “దాని ఒప్పందం [పాఠశాల జిల్లాతో] ఉండాలని. ”

కానీ కింబాల్ నుండి ఉచిత భోజనం పొందిన విద్యార్థుల తల్లి ఇప్పుడు కింబాల్ నిస్సందేహంగా ఉందని యూనియన్ లీడర్కు చెప్పాడు. తన కొడుకు 17 ఏళ్ల తన సొంత భోజనాలను తీసుకురావాలని అనుకున్నాడు.

“నాకు ముగ్గురు పిల్లలున్నారు, వారు అందరికీ బాగా శ్రద్ధ చూపారు మరియు బాగా ఆహారం పొందుతారు,” అని యూనియన్ నాయకుడితో చెప్పారు. “ఆమె ఆకలితో ఉన్న బిడ్డకు ఆహారం కోసం తొలగించబడలేదు.”

యూనియన్ నాయకుడు ఆమె గోప్యతను కాపాడటానికి పేరు పెట్టలేదు, కింబాల్ నుండి సందేశాలను వార్తా మీడియాకు ఇచ్చిన తన ఖాతాను కవర్ చేయడానికి ప్రయత్నిస్తున్న యువకుడికి Facebook సందేశాలను కూడా పంచుకున్నారు.

యూనియన్ నాయకుడు ఉదహరించిన సందేహాల ప్రకారం, “మేము వ్రాతపూర్వకంగా రాస్తాం,” అని కిమ్బాల్ వ్రాసాడు, కానీ మేము దానిని మంచిగా చూడగలము.

స్టోన్ యువకుడు కింబాల్ నుండి మూడు నెలలు మాత్రమే ఆహారం పొందింది, కేవలం ఒక భోజనం మాత్రమే కాదు.

విద్యార్ధి తల్లి యూనియన్ నాయకుడితో కింబాల్ ఎందుకు తన కొడుకు ఉచిత ఆహారాన్ని ఇవ్వడం గురించి తెలియదు అని చెప్పాడు.

“మేము పాఠశాల వ్యవస్థ వెలుపల ఆమెతో ఏమీ చేయలేము” అని ఆమె పత్రికకు తెలియజేసింది.

విద్యార్థి యొక్క తల్లి యొక్క దావా గురించి కింబాల్ తిరస్కరించింది, యూనియన్ లీడర్ నివేదించింది.

కథ వైరల్ వెళ్ళిన తర్వాత, మే 24 వ తేదీ నాటికి $ 8,498 వసూలు చేసిన ఒక గూగుల్ ఖాతాను కిమ్బాల్ ప్రారంభించారు. గతంలో చేసిన ఖాతాను తనిఖీ చేసిన GoFundMe కోసం ఒక ప్రతినిధి వాషింగ్టన్ పోస్ట్కు ఇలా చెప్పాడు, “GoFundMe దాతలకు తిరిగి చెల్లింపు అభ్యర్థనలను గౌరవిస్తుంది. వాపసులకు ఏ అభ్యర్థనలు అందలేదు. ”

మొదట మే 17 కు వ్యాఖ్యానిస్తున్నప్పుడు, ఒక కేఫ్ సర్వీసెస్ ప్రతినిధి “ది రిపోర్ట్ రిపోర్టు అనైతికమైనది” అని ది పోస్ట్కు వివరిస్తూ, విస్తృతంగా వివరించడానికి తిరస్కరించింది. పాఠశాల జిల్లా సూపరింటెండెంట్, అమండా ఇసబెల్లె, చెల్లించవలసిన వారి సామర్థ్యంతో సంబంధం లేకుండా జిల్లా విద్యార్ధి ప్రతి విద్యార్థికి అర్హత ఇవ్వాలని నిర్ధారించారు.

మే 20 న, కింబాల్ను నియమించిన కేఫ్ సర్వీసెస్ అనుబంధ అధ్యక్షుడైన రోన్, “మా ఉద్యోగుల యొక్క గోప్యత మరియు గోప్యతకు సంబంధించి గౌరవం” కు ముందు అతను ఈ అంశంపై వ్యాఖ్యానిస్తూ ఉండకపోవడాన్ని వివరిస్తూ వీడియో ప్రకటన విడుదల చేసింది. రికార్డు.

“ఈ విద్యార్థి గత మూడు నెలలు ఏదైనా కోసం ఛార్జ్ కాలేదు,” స్టోన్ చెప్పారు. “ఈ ఉద్యోగి మోసగించి మరియు విధానాలను అనుసరిస్తూ ఉండనివ్వలేదు.”

ఇసాబెల్లే, పాఠశాల జిల్లా సూపరింటెండెంట్, మే 22 న ఫేస్బుక్ పోస్ట్ లో “జిల్లా ఉద్యోగి పునర్నిర్మించాలనే డిమాండ్ను పునరుద్ధరించాడు” అని వ్రాసాడు.

“ఈ సంఘటనలో మేము జాతీయ మరియు అంతర్జాతీయ మీడియా ఆసక్తిని అణగదొక్కుకున్నాము,” ఇసబెల్లె రాశాడు, “కానీ నేను పూర్తి వాస్తవాన్ని పూర్తి వాస్తవం యొక్క పూర్తి పునరావృతమయ్యిందని నమ్ముతాను.”

ది పోస్ట్కు పంపిన ఒక ప్రత్యేక ప్రకటనలో స్టోన్ ఈ కథలోని దృష్టిని మస్కోమా స్నేహితుల వంటి సంస్థలకు బదులుగా దర్శకత్వం చేయవచ్చని భావించారు, ఈ ప్రాంతంలో పోషకాహారాన్ని మద్దతు ఇస్తుంది. అతను సాధారణ తిరిగి తిరిగి కోసం తన వీడియో ప్రకటనను మూసివేసింది.

“మేము పిల్లలను తినే వ్యాపారాన్ని తిరిగి పొందాలనుకుంటున్నాము” అని అతను అన్నాడు, “ఎందుకంటే మనం చేయాలని ఇష్టపడేది.”

(శీర్షికకు మినహాయించి, ఈ కథ NDTV సిబ్బందిచే సవరించబడలేదు మరియు సిండికేట్ ఫీడ్ నుండి ప్రచురించబడింది.)