Redmi 7A స్నాప్డ్రాగెన్ 439, 13MP కెమెరా, 4000 mAh బ్యాటరీతో రెడ్మి K20 – XDA డెవలపర్లు

Redmi 7A స్నాప్డ్రాగెన్ 439, 13MP కెమెరా, 4000 mAh బ్యాటరీతో రెడ్మి K20 – XDA డెవలపర్లు

Xiaomi యొక్క స్పిన్ ఆఫ్ Redmi దాని మొట్టమొదటి ప్రధాన స్మార్ట్ఫోన్ను తయారు చేస్తోంది, Redmi K20 , చైనా లో వచ్చే వారం. స్మార్ట్ఫోన్లో ఒక ఆకర్షణీయ 3D ప్రదర్శనతో పాటు పాప్-అప్ స్వీయీ కెమెరా , స్నాప్డ్రాగెన్ 855 , ట్రిపుల్ రేర్ కెమెరాలు మొదలైనవి ఉన్నాయి. Redmi K20 కూడా ఎంట్రీ లెవల్ Redmi 6A కి వారసుడిగా ఉంటుంది. ప్రధాన హంతకుడు అన్ని దృష్టిని అణగదొక్కవచ్చని జాగ్రత్తగా ఉండటంతో, కంపెనీ ఇప్పటికే రెడ్మి 7A ను మృదువైన-ప్రారంభించింది, తరువాతి వారం కార్యక్రమంలో ప్రకటించబడిన మిగిలిన ధర మాత్రమే.

Redmi 7A ఒక Octa-core Qualcomm Snapdragon 439 SoC అమర్చారు, Redmi 6A న మీడియా టెక్ హెల్యో A22 ఒక 26% ప్రదర్శన బూస్ట్ అందించటం. ఇది ఒక 5.45-అంగుళాల HD + ప్రదర్శనను కలిగి ఉంది, ఇది 6A కంటే మెరుగైన ప్రతిస్పందన మరియు మెరుగైన నీలి-కాంతి వడపోత కలిగి ఉందని పేర్కొంది. చిత్రాల నుండి, తిరిగి పాలికార్బోనేట్ నుంచి తయారు చేయబడుతుంది, అయితే డిజైన్ గత సంవత్సరం స్మార్ట్ఫోన్ కంటే మరింత అతుకులు అనిపిస్తుంది. తిరిగి ప్యానెల్ కూడా నీటి లేదా చమురు ఆధారిత ద్రవాలు తిప్పికొట్టే ఒక P2i పూత వస్తుంది మరియు ఆ పైన, స్మార్ట్ఫోన్ స్ప్లాష్ నిరోధకతను ఉంది. అయితే, కంపెనీ ఇప్పటికీ ఈ వేలిముద్ర స్కానర్ ఈ ధర వద్ద అనవసరమైనది కాదని భావిస్తుంది.

ఫోటోగ్రఫీ పరంగా, Redmi 7A పై కెమెరా మారదు. ఇది ఒక LED ఫ్లాష్తో పాటు వెనుకవైపు 13MP సెన్సార్తో వస్తుంది మరియు చిత్రాలను మెరుగుపరచడానికి AI అల్గారిథమ్స్ మద్దతు ఇస్తుంది. ముందు కెమెరా యొక్క తీర్మానం వెల్లడించనప్పటికీ, AI సౌరశీల విస్తరణలను మరియు AI ముఖం యొక్క అన్లాక్ కోసం మద్దతుతో పాటు నేపథ్య బాక్హే ప్రభావానికి మద్దతు ఇస్తుందని కంపెనీ తెలిపింది.

దాని శక్తి అవసరాలను కోసం, Redmi 7A ఒక 4,000 mAh బ్యాటరీ గెట్స్. ఇది రెడ్మి 6A కంటే పెద్దది అయినప్పటికీ, మునుపటి ఫోన్తో అందుబాటులో ఉన్న 5W ఇటుక నుండి Xiaomi లో-బాక్స్ ఛార్జర్ను 10W ఛార్జర్కు అప్గ్రేడ్ చేస్తుంది.

Redmi 7A తిరిగి ప్యానెల్ కోసం నీలం మరియు నలుపు షేడ్స్ వస్తుంది. ఈ సమయంలో, మేము 2GB + 16GB మరియు 3GB + 32GB సహా సిరీస్లో ప్రామాణిక సమర్పణలు ఆశిస్తారో అయితే, మేము వివిధ నిల్వ మరియు RAM ఎంపికలు తెలుసుకోవడానికి ఇంకా. ఏది ఏమయినప్పటికీ, స్మార్ట్ఫోన్ ఒక హైబ్రిడ్ SIM ట్రేను 256GB SD కార్డ్లకు మద్దతుతో కలిగి ఉంటుంది అని కంపెనీ వెల్లడించింది.

ధర మేరకు, మే 28 న Redmi K20 ప్రయోగ ఈవెంట్ కోసం కంపెనీ బిట్ను సేవ్ చేసింది. K20 మరియు Redmi 7A లతో పాటుగా, RedMBook 14 అని పిలవబడే కొత్త ల్యాప్టాప్ను కంపెనీ ప్రారంభించాలని భావిస్తున్నారు.

వర్గం రెడ్మి 7 ఎ
కొలతలు మరియు బరువు TBA
సాఫ్ట్వేర్
 • MIUI 10 Android ఆధారంగా 9 పై (అంచనా)
ప్రదర్శన
 • 5.45-అంగుళాల HD + (1440 × 720)
సిస్టమ్-ఆన్-చిప్
 • స్నాప్డ్రాగన్ 439
RAM మరియు నిల్వ
 • TBA
 • 256GB విస్తరించదగిన నిల్వతో మైక్రో SD కార్డ్ స్లాట్
బ్యాటరీ
 • 4,000 mAh
 • 10W ఛార్జింగ్
వెనుక కెమెరాలు
 • 13MP ప్రాధమిక కెమెరా
ముందు కెమెరా TBA
సెక్యూరిటీ
 • AI ముఖం అన్లాక్
పోర్ట్స్
 • సూక్ష్మ USB పోర్ట్
 • ప్రత్యేక SD కార్డ్ స్లాట్తో ద్వంద్వ నానో-SIM స్లాట్లు
 • 3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్
కనెక్టివిటీ TBA
సెన్సార్స్ TBA
రంగులు బ్లాక్, బ్లూ

సోర్సెస్: వీబో / రెడ్మి ( 1 ) ( 2 ) ( 3 ) ( 4 ) ( 5 ) ( 6 )

మీ ఇన్బాక్స్కు పంపిణీ చేయాలా? మా వార్తాలేఖకు చందా పొందేందుకు మీ ఇమెయిల్ను నమోదు చేయండి.