స్కొడా సూపర్బ్ మొదటిసారి హైబ్రిడ్ వేరియంట్ ప్లగ్-ఇన్ను పొందింది; అధికారికంగా వెల్లడి – GaadiWaadi.com

స్కొడా సూపర్బ్ మొదటిసారి హైబ్రిడ్ వేరియంట్ ప్లగ్-ఇన్ను పొందింది; అధికారికంగా వెల్లడి – GaadiWaadi.com
2020 skoda superb plug-in hybrid

2020 Skoda సూపర్ ఫేస్ లిఫ్ట్ ప్లగ్-ఇన్ హైబ్రిడ్ వేరియంట్ ను మొదటిసారిగా ఎంపిక చేసింది, 1.4-లీటర్ TSI మిళితం చేసిన ఎలెక్ట్రిక్ మోటార్ తో 220 bhp

Skoda భవిష్యత్ లోకి దాని విద్యుదీకరణ పుష్ కోసం iV ఉప బ్రాండ్ను ఉపయోగిస్తుంది మరియు అందుచే మొదటి సారి హైబ్రిడ్ మోడల్ ఐవి ప్రత్యయం యొక్క ఆశ్చర్యకరమైనది కాదు. స్లొవేకియాలో ఒక ప్రత్యేక కార్యక్రమంలో, సిటిగో-ఇతో కూడిన పూర్తి-ఎలక్ట్రిక్ పవర్ట్రెయిన్తోపాటు సూపర్-ఐవి పరిచయం చేయబడింది.

గుండె యొక్క మార్పు కాకుండా, ప్రధాన సూపర్బ్ సెడాన్ కొత్తగా రూపొందించిన గ్రిల్ విభాగాన్ని సమాంతర క్రోమ్ ఇన్సర్ట్స్ మరియు హెడ్ల్యాంప్లు ముందుగానే LED మ్యాట్రిక్స్ లైట్లు (స్కొడా కోసం మొదట) కంటే మెరుగ్గా ఉంటాయి.

ముందు బంపర్ కూడా సెడాన్కు ఒక క్రీడా ఆకర్షణను పునఃరూపకల్పన చేసింది. మొత్తం పొడవు ఈ సమయంలో సుమారు 8 మిమీ పెరిగింది. వెనుకవైపు ముగింపులో తేలికైన పునర్విమర్శ కూడా జరిగింది, నవీకరించబడిన LED టెయిల్ దీపములు ఒక చిక్కని క్రోమ్ ట్రిమ్ మరియు స్కొడా పేరు ద్వారా ఇతర అంచులకు విస్తరించడం ద్వారా మరింత ప్రముఖంగా బూట్లిడ్లో రాయబడింది.

skoda అద్భుతమైన ప్లగ్ ఇన్ హైబ్రిడ్

PHEV ప్రారంభ 2020 నుంచి పనిచేయకపోవచ్చని తేలికగా చెప్పడంతో సెప్టెంబర్లో విక్రయించబడుతుందని తెలిపాడు. కొంతమంది తదుపరి సంవత్సరం అప్డేట్ చేసిన సూపర్బ్ను స్కొడా ఆవిష్కరించనున్నట్లు మేము భావిస్తాము మరియు ప్లగ్-ఇన్ హైబ్రీడ్ వేరియంట్తో ఇది అందించబడుతుంది. అంతర్జాతీయ మార్కెట్లలో, స్కోడాను PHEV అత్యంత పోటీతత్వాన్ని ధరగా చెబుతుంది.

ముందు గ్రిల్లో ఛార్జింగ్ పోర్ట్ యొక్క ఏకీకరణ బాగా అమలు చేయబడింది. చెక్ రిపబ్లికన్ బ్రాండ్ కొత్త పవర్ట్రెయిన్ రీతులు, డ్రైవర్ సహాయం టెక్నాలజీ జాబితాలో ముందస్తు క్రూయిజ్ నియంత్రణ మరియు ఎలెక్ట్రిక్ పరిధి మరియు బ్యాటరీ స్థితి చూపే పెద్ద టచ్స్క్రీన్ ఇన్ఫోటైన్మెంట్ సిస్టమ్ను జోడించారు.

2020-స్కోడా-అద్భుతమైన ప్లగ్-ఇన్ హైబ్రిడ్-rear.jpg

స్కోడా సూపర్బ్ ఐవి 154 బిహెచ్పి సామర్థ్యం కలిగిన 1.4 లీటర్ టిఎస్ఎస్ పెట్రోల్ ఇంజిన్తో పాటు 114 బిహెచ్పి ఎలక్ట్రిక్ మోటారును 220 బిహెచ్పి, 400 ఎన్ఎమ్ పీక్ టార్క్ను ఉత్పత్తి చేయగలదు. ఆరు స్పీడ్ DSG ట్రాన్స్మిషన్ ద్వారా పవర్ ముందు చక్రాలకు బదిలీ చేయబడుతుంది. PHEV మాత్రమే విద్యుత్ శక్తిలో 55 కిలోమీటర్లు చేయగలదు మరియు ఇది 0-100 kmph ను 7.4 సెకన్లలో మాత్రమే చేయగలదు.

నేల కింద బ్యాటరీ ప్యాక్ స్థానాలు ఉండటం వలన, బూట్లస్పేస్ 140 లీటర్ల సెడాన్ లో 485 లీటర్ల మరియు 150 లీటర్ల 510 లీటర్ల ఎశ్త్రేట్ వేరియంట్లో తగ్గుతుంది. సాధారణ 2.0 లీటర్ TSI 190 bhp మరియు 2.0 లీటర్ టర్బో యూనిట్ను తన్నడం 280 bhp ను ఉంచింది.

2020 స్కోడా సూపర్ ఫేస్ లిఫ్ట్ ఇమేజెస్