గ్లైకేటెడ్ హీమోగ్లోబిన్ టెస్టింగ్ మార్కెట్ టాప్ కీ ప్లేయర్స్: రోచే హోల్డింగ్స్ AG, అలెరే ఇంక్., బెక్మాన్ కౌల్టర్ ఇంక్. – మార్కెట్ రిపోర్టర్

గ్లైకేటెడ్ హీమోగ్లోబిన్ టెస్టింగ్ మార్కెట్ టాప్ కీ ప్లేయర్స్: రోచే హోల్డింగ్స్ AG, అలెరే ఇంక్., బెక్మాన్ కౌల్టర్ ఇంక్. – మార్కెట్ రిపోర్టర్

శరీరంలోని ఆక్సిజన్ తీసుకువెళ్ళే రక్త కణాలలో ఎర్ర రక్త ప్రోటీన్ హెమోగ్లోబిన్. రోగులలో గ్లూకోజ్ స్థాయిని పరీక్షించేందుకు గ్లైకోలోబిన్ A1c గ్లైకరేటెడ్ హేమోగ్లోబిన్ యొక్క రసాయన రూపం. గ్లైకేటెడ్ హిమోగ్లోబిన్ పరీక్ష డయాబెటిక్ రోగిలో హిమోగ్లోబిన్ A1c స్థాయిల నిర్ధారణ మరియు పర్యవేక్షణకు ఉపయోగిస్తారు. గ్లైకేటెడ్ హిమోగ్లోబిన్ పరీక్ష డయాబెటిక్ రోగులలో గత 2 నుండి 3 నెలల గ్లూకోస్ యొక్క సగటు మొత్తం ప్రతిబింబిస్తుంది. ఇది గ్లూకోజ్ స్థాయి కాలక్రమేణా నియంత్రించబడుతుంది ఎంత మంచి గుర్తించడానికి సహాయపడుతుంది.

ఉత్తర అమెరికా అమెరికా గ్లోకేటెడ్ హిమోగ్లోబిన్ టెస్టింగ్ కొరకు ప్రపంచ మార్కెట్లో అధిక డయాబెటిక్ ప్రాబల్యం మరియు సులభంగా అందుబాటులో ఉన్న ఆధునిక ఆరోగ్య సౌకర్యాలను కలిగి ఉంది. ఆసియా పసిఫిక్ తరువాత ఐరోపాలో గ్లోబల్ గ్లైజెడ్ హెమోగ్లోబిన్ టెస్టింగ్ మార్కెట్లో రాబోయే ఐదు సంవత్సరాలలో అధిక వృద్ధి రేట్లు చూపించనుంది. అభివృద్ధి చెందుతున్న దేశాలలో గ్లైసేటెడ్ హేమోగ్లోబిన్ పరీక్షా మార్కెట్ కోసం కీ డ్రైవింగ్ శక్తులు కొన్ని మధుమేహం ప్రాబల్యం పెరుగుతున్నాయి మరియు మధుమేహం గురించి అవగాహన పెంచడం.

నివేదించడానికి అభ్యర్థన [ https protected] https://www.persistencemarketresearch.com/samples/3219

ఇటీవలి కాలంలో, జనాభాలో మధుమేహం యొక్క పెరుగుతున్న సంభావ్యత కారణంగా గ్లైకరేటెడ్ హేమోగ్లోబిన్ పరీక్ష యొక్క ఉపయోగం పెరిగింది. రోగులకు మరియు వైద్య వైద్యులు మరియు వృద్ధుల జనాభాలో హిమోగ్లోబిన్ A1c పరీక్ష యొక్క పెరుగుతున్న అవగాహన గ్లోబల్ గ్లైకరేటెడ్ హిమోగ్లోబిన్ పరీక్ష మార్కెట్ అభివృద్ధికి కీలకమైన కొన్ని కారణాలు. అదనంగా, పెరుగుతున్న ఆరోగ్య అవగాహన గ్లోబల్ గ్లైకేటెడ్ హిమోగ్లోబిన్ పరీక్ష మార్కెట్ వృద్ధికి కూడా ఇంధనంగా ఉంది. అయితే, మధుమేహం మరియు అధిక పరీక్ష ఖర్చు పర్యవేక్షణ కోసం పరీక్ష స్ట్రిప్లు, గ్లూకోజ్ మీటర్లు, లాన్సెట్స్ మరియు నిరంతర రక్త గ్లూకోజ్ మీటర్ వంటి ప్రత్యామ్నాయాలు ప్రెజెంట్స్ గ్లోబల్ గ్లైకడ్ హేమోగ్లోబిన్ టెస్టింగ్ మార్కెట్ కోసం పెరుగుదలని నియంత్రించే కొన్ని ముఖ్యమైన అంశాలు.

పెరుగుతున్న ఆరోగ్య సౌకర్యాలు ఆసియాలో గ్లైకేటెడ్ హేమోగ్లోబిన్ పరీక్ష మార్కెట్లో పెరుగుతాయి. అదనంగా, డయాబెటీస్ పరీక్షకు సంబంధించిన పరికరాల వేగవంతమైన వాణిజ్యీకరణ ప్రపంచ గ్లైకడ్ హిమోగ్లోబిన్ పరీక్షా మార్కెట్కు అవకాశం కల్పిస్తుంది. ఏదేమైనప్పటికీ, గ్లైకేటెడ్ హిమోగ్లోబిన్ పరీక్ష యొక్క పరిమితికి పరిమిత అంగీకారం ఉండటం వలన గ్లోబల్ గ్లైకోటేడ్ హేమోగ్లోబిన్ పరీక్షా మార్కెట్ కోసం ఒక సవాలుగా మారవచ్చు. ప్రపంచ గ్లైకరేటెడ్ హేమోగ్లోబిన్ పరీక్షా మార్కెట్కి సంబంధించిన కొన్ని ధోరణులు పెరుగుతున్న విలీనాలు మరియు కొనుగోళ్లు పెరగడంతో, ఇది గ్లైకేటెడ్ హేమోగ్లోబిన్ యొక్క కొలత మరియు హెల్మోగ్లోబిన్ A1c పరీక్ష యొక్క కేంద్రాన్ని మెరుగుపరచడంలో సహాయపడుతుంది.

కంటెంట్ పట్టిక నివేదిక కోసం అభ్యర్థన (TOC) @ https://www.persistencemarketresearch.com/toc/3219

అబ్బాట్ లాబోరేటరీస్, రోచే హోల్డింగ్స్ AG, అలేర్ ఇంక్., బెక్మాన్ కౌల్టర్ ఇంక్., బయో-రాడ్ లేబొరేటరీస్ ఇంక్., బేయర్ AG, ARKRAY ఇంక్., రండోక్స్ లేబొరేటరీస్ లిమిటెడ్, టోస్హో, గ్లోబల్ గ్లికేటెడ్ హేమోగ్లోబిన్ టెస్టింగ్ మార్కెట్లో పనిచేస్తున్న ప్రధాన కంపెనీలు. కార్పొరేషన్. మరియు A. మెనారిని డయాగ్నోస్టిక్స్ లిమిటెడ్.