సోనీ HT-X8500 2.1 ఛానల్ డాల్బీ అట్మోస్ సౌండ్బార్ ఇండియాలో రూ. 29,990 – NDTV న్యూస్

సోనీ HT-X8500 2.1 ఛానల్ డాల్బీ అట్మోస్ సౌండ్బార్ ఇండియాలో రూ. 29,990 – NDTV న్యూస్

సోనీ స్థిరంగా దాని డాల్బీ అట్మోస్ సౌండ్బార్ శ్రేణిని భారతదేశంలో విస్తరిస్తోంది, ఎందుకంటే ఇది కేవలం HT-X8500 అని పిలువబడే నూతన బడ్జెట్ ఎంపికగా ఉంది. ఈ ధ్వని బార్ డాల్బీ అట్మోస్, DTS: X కు మద్దతు ఇస్తుంది మరియు బ్లూటూత్ మీద తీగరహితంగా బ్రావియా TV కి కనెక్ట్ చేస్తుంది. HT-X8500 ఇప్పుడు భారతదేశంలో అమ్మకానికి ఉంది. 29,990 మరియు ఆన్లైన్లో మరియు సోనీ యొక్క అన్ని దుకాణాల ద్వారా మరియు అధికారిక రిటైల్ భాగస్వాముల ద్వారా అందుబాటులో ఉంటుంది.

ఇప్పటి వరకు, సోనీ మార్కెట్లో డాల్బీ అట్మోస్ ధ్వనిమార్గం ఉండేది, అది HT-ST5000 అని పిలువబడింది, ఇది రూ. 1,39,990. కొత్త HT-X8500 చాలా గౌరవప్రదమైనది, ఇది సోనీ యొక్క వ్యూహంలో భాగమైన డాల్బీ అట్మోస్ను చాలా ఎక్కువ గదులు కలిగి ఉంది . ఈ రెండు మోడల్ల మధ్య ఈ ధర గల్ఫ్ కారణాలు ఏమిటంటే, HT-X8500 ఒక స్టాండ్-ఒంటరిగా ఉప-వూఫెర్తో రాదు మరియు సౌండ్బార్లో తక్కువ డ్రైవర్లను కలిగి ఉంటుంది.

దానికి బదులుగా, సౌండ్బార్ కేంద్రంలో ఉంచిన రెండు ఉప-వూఫర్లు ఉన్నాయి, ఇవి మంచి బాస్ను బట్వాడా చేస్తాయి. సౌండ్బార్ యొక్క ముగింపులో రెండు పూర్తి శ్రేణి డ్రైవర్లు ఉంటాయి, ఇది ఉప-వూఫెర్లతో కలిసి, 7.1.2 ఛానల్ ఆడియో అనుభవాన్ని అనుకరించండి. సోనీ దాని లంబ సూరౌండ్ సౌండ్ టెక్నాలజీ డాల్బీ అట్మోస్ ధ్వని అనుభవాన్ని సాధించగలదు, ప్రతి ఛానల్ కోసం ప్రత్యేక స్పీకర్లు లేకుండా. ఇది కూడా స్టీరియో ఆడియో తీసుకోవటానికి మరియు రిమోట్ ఒక ప్రత్యేక మోడ్ తో, చాలా ఒక పరిసర ప్రభావం అనుకరించేందుకు చెప్పారు.

HT-X8500 సౌండ్బార్ 890x64x96mm కొలతలు మరియు 3.1kg చుట్టూ బరువు ఉంటుంది. ఇది Bluetooth 5 కి మద్దతు ఇస్తుంది, HDMI ARC ఇన్పుట్, HDMI eARC అవుట్పుట్, HDCP 2.2 కంప్లైంట్, మరియు HDR మరియు డాల్బీవిజన్లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది. మీ TV స్టాండ్లో ధ్వనిబార్ ఉంచవచ్చు లేదా అది గోడ మౌంట్ చేయబడుతుంది.

“[ది] సోనీ HT-X8500 సౌండ్బార్ TV వీక్షణ అనుభవాన్ని పూర్తి చేయడానికి ఆడియోను మెరుగుపర్చడానికి రూపొందించబడింది, హిందెనోరి హినో, బిజినెస్ హెడ్, ఆడియో, సోనీ ఇండియా అన్నారు. “డాల్బీ అట్మోస్ మరియు అంతర్నిర్మిత ఉపశీర్షిక, సినిమా మరియు సంగీత ప్రియులను చూడటం, వారి ఇష్టమైన ప్రదర్శనలు, చలనచిత్రాలు మరియు సంగీతాన్ని ఎప్పటికప్పుడు ఇష్టపడటం వంటివి చూస్తారు,” అని ఆయన చెప్పారు.