శామ్సంగ్ కేవలం 70 రోజుల్లో భారతదేశంలో 5 మిలియన్ గెలాక్సీ ఎ ఫోన్లు విక్రయించింది – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com

శామ్సంగ్ కేవలం 70 రోజుల్లో భారతదేశంలో 5 మిలియన్ గెలాక్సీ ఎ ఫోన్లు విక్రయించింది – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com

న్యూ గెలాక్సీ ఎ సిరీస్ భారతదేశంలో 40 రోజులు గడిచిన కొద్దిరోజుల తర్వాత అది 2 మిలియన్ యూనిట్లను విక్రయించినట్లు శామ్సంగ్ పేర్కొంది. ఇప్పుడు, 30 రోజుల తరువాత, ఆ సంఖ్య దాదాపు 5 మిలియన్ యూనిట్ల రెట్టింపై ఉంది. శామ్సంగ్ ఇండియా యొక్క చీఫ్ మార్కెటింగ్ ఆఫీసర్ రాయిటర్స్తో మాట్లాడుతూ, ఈ ఆదాయం ఉత్తరాన $ 1 బిలియన్ల ఆదాయాన్ని సృష్టించింది.

శామ్సంగ్ నివేదిక ప్రకారం 2019 ఆర్థిక సంవత్సరానికి ఆదాయం 4 బిలియన్ డాలర్లకు చేరుకుంటుంది. 2018 ఆర్థిక సంవత్సరానికి (మార్చిలో ముగిసిన) భారతదేశంలో శామ్సంగ్ ఆదాయం 5.3 బిలియన్ డాలర్లుగా ఉంది, కొత్త గెలాక్సీ ఎ లైన్స్ ద్వారా దాని అమ్మకాలు ఎక్కువగా ఉత్పత్తి చేయాలని శామ్సంగ్ అంచనా వేస్తోంది.

ధర రూ. 5,300 ($ 75) నుండి రూ .29,000 ($ 410) వరకు కొత్త A- ఫోన్ల శ్రేణి. పైన ఉన్న సంఖ్యల ద్వారా మొదటి 70 రోజులలో సగటు అమ్మకం ధర INR 14,000 ($ 200).

భారత ప్రీమియం విభాగంలో 77% వాటాను వాటా కలిగి ఉన్నారని శామ్సంగ్ పేర్కొంది, ఇది 30,000 రూపాయల విలువైనది. అయితే, ఇది మార్కెట్లోని దిగువ విభాగాలలో Xiaomi మరియు Oppo నుండి బలమైన పోటీని ఎదుర్కుంటోంది. నుండి డేటా ఆధారంగా కౌంటర్ పాయింట్ , క్వార్టర్ మార్చి శామ్సంగ్ ముగిసే సమయంలో దేశంలో అన్ని స్మార్ట్ఫోన్లు 23% రవాణా.

మూల