మీరు జాన్వి కపూర్, ఆలియా భట్, షాహిద్ కపూర్, నోరా ఫతేకి మరియు ఇతరుల ఈ చిత్రాలను చూశారా? – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

మీరు జాన్వి కపూర్, ఆలియా భట్, షాహిద్ కపూర్, నోరా ఫతేకి మరియు ఇతరుల ఈ చిత్రాలను చూశారా? – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

జాన్వి కపూర్ , వరుణ్ ధావన్ , ఆలియా భట్ , నోర ఫేతే వంటి ఇతర బాలీవుడ్ నటులు మంగళవారం పట్టణాన్ని గురించి తెలుసుకున్నారు. ప్రొఫెషనల్ మరియు వ్యక్తిగత కార్యకలాపాలలో నిమగ్నమయిన నక్షత్రాల చిత్రాలు, భాగస్వామ్యం చేయబడ్డాయి.

ప్రస్తుతం గుంజన్ సక్సేనా జీవిత చరిత్ర కోసం నటిస్తున్న నటుడు జాన్వి కపూర్, ముంబయి విమానాశ్రయ రాకపోకల టెర్మినల్లో కనిపించారు. ఆమె లక్నో నుండి ఒక పింక్ సల్వార్ దావాను ధరించింది. కరణ్ జోహార్ యొక్క సమిష్టి కాలం డ్రామా, తఖ్త్, రణవీర్ సింగ్, వికీ కౌషల్, అనిల్ కపూర్, కరీనా కపూర్ ఖాన్ మరియు ఇతరులకు కూడా జనాష్ణవి కనిపిస్తుంది.

డాంగల్ నటులు ఫాతిమా సానా షేక్ మరియు సాన్య మల్హోత్రా. (వరందర్ చావ్లా)

డాంగల్ నటులు ఫాతిమా సానా షేక్ మరియు సాన్య మల్హోత్రా నగరంలో కూడా కనిపించారు, విమానాశ్రయం వద్ద ఫాతిమా కనిపించింది, పింక్ సూట్ ధరించి, సాన్య ఆంధేరిలో ఒక నల్ల స్పోర్ట్స్ దుస్తుల్లో కనిపించారు. ఫాతిమా మరో అమీర్ ఖాన్ చిత్రం, హిందూస్టన్ యొక్క తుగ్స్, మరియు సాన్య విశాల్ భరద్వాజ్ యొక్క పతకాలో మరియు బాధాయ్ హోలో ఆయుష్మాన్ ఖుర్రానా సరసన నటించారు.

వరుణ్ ధావన్ తన నివాసానికి వెలుపల కనిపించారు, అక్కడ అభిమానులు నటాషా దలాల్తో అతనిని తయారు చేసిన చిత్రాన్ని కోల్లెజ్ చూపించారు. వరుణ్ సంజ్ఞను అభినందించటానికి తన కారును ఆపుతాడు.

వరుణ్ ధావన్ అభిమానులను కలుస్తాడు. (వరందర్ చావ్లా)

సల్మాన్ ఖాన్ ఈద్ ఎయిడ్ స్పెషలిస్ట్, భారత్ లో నటించిన నారా ఫేతే, అంధేరిలో డ్యాన్స్ స్టూడియో వెలుపల దర్శనమిచ్చారు, శ్రీదాపూర్ కపూర్, వరుణ్ ధావన్ స్ట్రీట్ డాన్సర్ 3D లో నటించారు. శ్రాద్ధ తెల్లటి T- షర్టు మరియు నల్ల కధలను ధరించింది, నోరా బూడిద ట్రాక్ ప్యాంటు మరియు తెల్లటి టీని ధరించింది.

సాలిటైర్కు వెలుపల అలియా భట్. (వరందర్ చావ్లా)

అలియా భట్ ఒక జుహు సెలూర్ల వెలుపల ఒక బ్లింక్ మరియు మిస్ ప్రదర్శనలో కనిపించారు, ఇది ఒక పసుపు సల్వార్ దావాను ధరించింది. ఇటీవల ఆమె గుల్లీ బాయ్ మరియు కలాంక్ చిత్రాలలో నటించారు. ఎషా గుప్తా ఎర్రటి దుస్తులు ధరించిన జుహు సాలర్ వెలుపల కూడా చూడబడింది.

షాహిద్ కపూర్ భార్య మీరా మరియు పిల్లలతో, మరియు జనావి కపూర్. (వరందర్ చావ్లా)

ఇంతలో, నటుడు షాహిద్ కపూర్ భార్య మీరా రాజపుత్రితో మరియు వారి ఇద్దరు పిల్లలు – మిషా మరియు జైన్ – విమానాశ్రయంలో సింగపూర్ వెళ్ళే మార్గంలో కనిపించారు. షాహిద్ తదుపరి చిత్రం కబీర్ సింగ్లో కనిపించనున్నాడు, ఈ ట్రైలర్ ఈ వారంలో విడుదలైంది.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: మే 15, 2019 18:36 IST