ప్రకాష్ ఝా యొక్క ఒక సన్నివేశాన్ని గుర్తుకు తెచ్చుకున్నాడని ఆహానా కుమా స్పష్టం చేశాడు – ఎన్.డి.టి.వి న్యూస్

ప్రకాష్ ఝా యొక్క ఒక సన్నివేశాన్ని గుర్తుకు తెచ్చుకున్నాడని ఆహానా కుమా స్పష్టం చేశాడు – ఎన్.డి.టి.వి న్యూస్
న్యూఢిల్లీ:

నటి Aahana Kumra ఆమె నా Burkha కింద లిప్స్టిక్ షూటింగ్ సమయంలో చిత్రనిర్మాత ప్రకాష్ ఝా చేసిన ఒక వ్యాఖ్య తో “అసౌకర్యంగా” అని చెప్పింది, కానీ వ్యాఖ్యను సన్నివేశం ఆమె మీద కాదు. ఆహానా ఆచార్య శ్రీవాస్తవ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో సన్నివేశాన్ని చిత్రీకరించినప్పుడు ప్రకాష్ ఝా ఆమె అసౌకర్యంగా చేసింది. ఇది 34 ఏళ్ల నటి అటువంటి సన్నివేశాన్ని చిత్రీకరించిన మొదటిసారి మరియు ఆమెకు స్పృహ ఉంది.

“నా దర్శకుడు అలన్కృష్ణ శ్రీవాత్సవ నేను సన్నివేశాలతో సన్నివేశాలలో చిత్రీకరించాను, ప్రకాష్ ఝా నా సహ నటుడు విక్రాంట్ మాసేతో కాల్పులు జరిపారు, నేను ముందు సన్నివేశం సన్నివేశాన్ని ఎప్పుడూ చూడలేదు అది సరైన మండలానికి చేరుకోవడం కష్టం “అని ఆహానా పేర్కొన్నారు.

“అతను దర్శకుడు అయినందున, అతను ఆ సన్నివేశానికి సంబంధించిన సూచనను కలిగి ఉన్నాడు కాని నా దర్శకుడు అలన్కృతా నుండి వినడానికి నేను కావలెను, అతను కొంతకాలం సెట్లో ఉన్నాడు మరియు అతను వదిలి వెళ్ళిన తర్వాత, , “ఆమె జత.

ఈ సంఘటన గురించి ఇటీవల జరిగిన ఒక వ్యాఖ్యను ఆహానా భావించారు, “ఆమె నిష్పత్తిలో నుండి బయటికి పోయింది.” “మేము అతనిని కలుసుకున్న ప్రతిసారీ మా నందరికి చాలా గౌరవప్రదమైనది, అనవసరంగా తన పేరును లాగుటకు సరి కాదు. నా అభిప్రాయమేమీ లేదని, ఆ సన్నివేశానికి సంబంధించినది “అని ఆహానా చెప్పారు.

ఈ వ్యాఖ్యానం గురించి అడిగిన ప్రశ్నకు, “నేను పంచుకోవడం సౌకర్యవంతంగా లేదు.”

(శీర్షికకు మినహాయించి, ఈ కథ NDTV సిబ్బందిచే సవరించబడలేదు మరియు సిండికేట్ ఫీడ్ నుండి ప్రచురించబడింది.)

తాజా ఎన్నికల వార్తలు , లైవ్ అప్డేట్స్ మరియు ఎన్నికల షెడ్యూల్ను లోక్సభ ఎన్నికలు 2019 న ndtv.com/elections లో పొందండి. న మాకు ఇష్టం Facebook లేదా లో మాకు అనుసరించండి ట్విట్టర్ మరియు Instagram 2019 భారత సాధారణ ఎన్నికలకు 543 పార్లమెంటరీ స్థానాలకు ప్రతి నుండి నవీకరణలను కోసం. ఎన్నికల ఫలితాలు మే 23 న ముగిస్తాం.