'దెన్: ది డార్క్ వరల్డ్' నుండి 'ఎవెంజర్స్: ఎండ్గేజ్' ఎన్నడూ చూడని ఫుటేజ్ను ఉపయోగించింది – నటాలిటీ పోర్ట్మన్ రూపాన్ని కలిపిన కీలక సమయం-ప్రయాణ శ్రేణి కోసం –

'దెన్: ది డార్క్ వరల్డ్' నుండి 'ఎవెంజర్స్: ఎండ్గేజ్' ఎన్నడూ చూడని ఫుటేజ్ను ఉపయోగించింది – నటాలిటీ పోర్ట్మన్ రూపాన్ని కలిపిన కీలక సమయం-ప్రయాణ శ్రేణి కోసం –
Thor the Dark World 2 Disney డిస్నీ
  • హెచ్చరిక: మీరు చూడకపోతే క్రింద స్పాయిలర్స్ “ఎవెంజర్స్: ఎండ్ గేమ్.”
  • “ఎండ్ గేమ్,” రాకెట్ (బ్రాడ్లీ కూపర్ గాత్రదానం) మరియు థోర్ (క్రిస్ హేమ్స్వర్త్) సమయంలో ఇన్ఫినిటీ స్టోన్ను తిరిగి పొందడానికి 2013 చిత్రం “థోర్: ది డార్క్ వరల్డ్” యొక్క సంఘటనల సమయంలో అస్గర్డ్కు తిరిగి ప్రయాణించండి.
  • ఈ ప్రక్రియలో వారు గత లోఖి (టాం హెడ్లెస్టన్) ను చొప్పించారు, మరియు జేన్ ఫోస్టర్ (నటాలీ పోర్ట్మన్) ఒక అతిధి పాత్రను పోషిస్తుంది.
  • Coeditor జెఫ్రే ఫోర్డ్ వ్యాపారం యొక్క అంతర్గత చెప్పారు “ద డార్క్ వరల్డ్” నుండి రెండు సందర్భాల్లో ఉపయోగించని ఫుటేజ్ ఉపయోగించారు.
  • “లోక్ తన కప్పులో కాలి మరియు థోర్ మరియు రాకెట్ స్నీక్ లలో తన కప్ను విసిరిన షాట్, మేము ది డర్క్ వరల్డ్ యొక్క దినపత్రికల నుండి తీసిన డిజిటల్ ప్రతికూల భాగాన్ని కలిగి ఉన్నాము, అది మేము మరలా ఆగిపోయాము” అని ఫోర్డ్ చెప్పాడు. “నటాలీ పోర్ట్మన్ దృశ్యం కోసం అదే.”
  • మరిన్ని కథల కోసం వ్యాపారం అంతర్గత హోమ్ పేజీని సందర్శించండి.

ఇది నటాలీ పోర్ట్మన్ “ఎవెంజర్స్: ఎండ్ గేమ్” అన్ని కాలాలలో అతిపెద్ద బాక్స్ ఆఫీసు హిట్లలో ఒక భాగంలో సెట్ చేయడానికి అడుగు పెట్టవలసిన అవసరం లేదు.

“ఎండ్ గేమ్” లో “రెండు” థోర్ “చిత్రాల నుండి ఖగోళ శాస్త్రవేత్త డాక్టర్ జేన్ ఫోస్టర్ పాత్రను పోర్ట్మన్ తన పాత్రను మళ్లీ ప్రశంసించాడు, ఈథర్ ఇన్ఫినిటీ స్టోన్ను తిరిగి పొందేందుకు థోర్ మరియు రాకెట్ సమయం తిరిగి వెళ్ళినప్పుడు.

ఇద్దరు ఎవెంజర్స్ సమయం ప్రయాణ ప్రయాణం అదే సమయంలో ఫోస్టర్ (పోర్ట్మన్) వద్ద 2013 లో వచ్చిన “థోర్: ది డార్క్ వరల్డ్” కార్యక్రమాల సమయంలో గ్రహం మీద ఉన్న అస్గర్డ్ కు వాటిని తెస్తుంది. ఒక సన్నివేశంలో, థో (క్రిస్ హెమ్స్వర్త్) మరియు రాకెట్ (బ్రాడ్లీ కూపర్ గాత్రదానం చేశాడు) అతను కణంలో ఖైదీగా ఉన్నప్పుడు లాకీ (టామ్ హిడ్లెస్టన్) ను గడిపారు. తరువాత, రాకెట్ విజయవంతంగా ఆమె కెమెరా నుండి ఈథర్ ను అధిగమించడానికి ముందు ఫోస్టర్ యొక్క షాట్ ను చూశాము (ముందుగా “ది డార్క్ వరల్డ్” లో, ఫోస్టర్ ఈథర్ ద్వారా సంక్రమించబడ్డాడు).

Thor the Dark World Disney డిస్నీ

“ఎండ్ గేమ్” సహోద్యోగి జెఫ్రే ఫోర్డ్ ప్రకారం, రెండు షాట్లు “ది డార్క్ వరల్డ్” నుండి ఉపయోగించని ఫుటేజ్ నుండి వచ్చాయి.

“లోక్ తన కప్పులో కాలి మరియు థోర్ మరియు రాకెట్ చొరబాల్లో తన కప్పును విసిరిన షాట్, మేము ది డార్క్ వరల్డ్ యొక్క దినపత్రికల నుండి తీసిన డిజిటల్ ప్రతికూల భాగాన్ని కలిగి ఉన్నాము,” అని ఫోర్డ్ బిజినెస్ ఇన్సైడర్కు చెప్పారు . “నటాలీ పోర్ట్మన్ దృశ్యం కోసం అదే.”

మరింత చదువు : “ఎవెంజర్స్: ఎండ్ గేమ్” సంపాదకుడు బ్లాక్ విడోస్ యొక్క భారీ సన్నివేశం నాటకీయంగా మారినట్లు వెల్లడిస్తుంది

“ఎండ్ గేమ్” codirector Anthony Russo ఎంటర్టైన్మెంట్ వీక్లీతో ఇచ్చిన ముఖాముఖిలో పోర్ట్మన్ “ఆమె దూరం లో మాట్లాడేటప్పుడు వాయిస్-ఓవర్ కొంచెం ఉంది” అని అన్నారు, కానీ ఆ చిత్రం కోసం ఆమె మాత్రమే చేయవలసి ఉన్నది మాత్రమే. హెక్, లైన్ చాలా క్లుప్తంగా మరియు మందమైన నేపధ్యంలో ఉంచుతారు ఆమె అది చేయడానికి మార్చు సూట్ వరకు చూపించవలసి లేదు ఉంటే అది ఒక షాక్ కాదు. ఆమె తన ఫోన్ నుండి లైన్ పంపిణీ చేసి జట్టుకు పంపించి ఉండవచ్చు.

“ఎవెంజర్స్: ఎండ్ గేమ్” ప్రస్తుతం థియేటర్లలో ఆడతారు.