రాయల్ ఎన్ఫీల్డ్ అప్గ్రేడ్ 650 ట్విన్స్ 'రియర్ సస్పెన్షన్ ఫ్రీ ఫ్రీ, కాన్స్ వై – గ్యాడి వావైడి.కామ్

రాయల్ ఎన్ఫీల్డ్ అప్గ్రేడ్ 650 ట్విన్స్ 'రియర్ సస్పెన్షన్ ఫ్రీ ఫ్రీ, కాన్స్ వై – గ్యాడి వావైడి.కామ్
Royal Enfield 650 side

రాయల్ ఎన్ఫీల్డ్ ఇంటర్సెప్టర్ 650 మరియు కాంటినెంటల్ GT 650 యొక్క వెనుక సస్పెన్షన్ సిస్టమ్ను అప్గ్రేడ్ రబ్బరు బఫర్ అంతర్నిర్మిత

ప్రత్యేక నివేదికలో, రాయల్ ఎన్ఫీల్డ్ ఇంటర్సెప్టర్ 650 మరియు కాంటినెంటల్ GT 650 యొక్క వెనుక సస్పెన్షన్ సిస్టమ్ను అంతర్నిర్మిత రబ్బరు బఫర్తో అప్గ్రేడ్ చేస్తున్నట్లు మేము వెల్లడించగలము. బ్రాండ్చే అధికారిక రీకాల్ జారీ చేయబడలేదు కానీ వెనుక సస్పెన్షన్ గురించి ఫిర్యాదు చేస్తున్న యజమానులు కొత్త అవరోధాలు పొందారు. 650 ట్విన్స్ పంపిణీ చేసిన మొట్టమొదటి ఈ రబ్బరు బఫర్ సెటప్ లేదు, వీటిని ఉచితంగా ధరలతో అధికార ప్రదర్శనశాలలలో అప్గ్రేడ్ చేయవచ్చు.

650 ట్విన్స్ మొదటి 4 నెలల్లో 5,000 యూనిట్ విక్రయాలను అధిగమించి రాయల్ ఎన్ఫీల్డ్ 2019 ను ప్రారంభించింది. ఇంటర్సెప్టర్ 650 అత్యంత ఇష్టపడే మోటారుసైకిల్. ది ఇంటర్సెప్టర్ 650 ను ఇండియన్ మోటార్సైకిల్ ఆఫ్ ది ఇయర్ 2019 పురస్కారం అందుకుంది. గత ఏడాది ద్విచక్ర పరిశ్రమలో ఇది ఒకటి.

ఇంటర్సెప్టర్ 650 మరియు కాంటినెంటల్ GT 650 హార్లే-డేవిడ్సన్ మరియు ట్రైయంఫ్ వంటి ప్రీమియం బ్రాండ్లు ప్రత్యర్థికి రాయల్ ఎన్ఫీల్డ్కు సహాయపడ్డాయి. ఇంటర్సెప్టర్ 650 కి రూ. 2.50 లక్షల (ఎక్స్-షోరూమ్) మరియు ఆరు పెయింట్ పథకాలలో విక్రయించబడింది: సిల్వర్ స్పెక్టర్, రవిషింగ్ రెడ్, ఆరెంజ్ క్రష్, బేకర్ ఎక్స్ప్రెస్ వైట్ & రెడ్, గ్లిట్టర్ & డస్ట్ క్రోమ్ మరియు మార్క్ త్రీ బ్లాక్.

రాయల్ ఎన్ఫీల్డ్ వెనుక సస్పెన్షన్
ఓల్డ్ vs న్యూ

650 కవలలు మూడు సంవత్సరాల ప్రామాణిక వారంటీతో వస్తాయి మరియు వ్యక్తిగత టచ్ని జోడించే వినియోగదారులకి రెండు సంవత్సరాల తయారీదారుల వారంటీతో 40 వివిధ అనుకూలీకరణ అంశాలను ఎంచుకోవచ్చు. ఇంటర్సెప్టర్ 650 మరియు కాంటినెంటల్ GT 650 UK ఆధారిత హారిస్ పెర్ఫార్మెన్స్ అభివృద్ధి చేసిన డబుల్ ఊయల ఉక్కు గొట్టపు చట్రం మీద నిర్మించబడ్డాయి మరియు ఉత్పత్తి కార్యకలాపాలను క్రమబద్ధీకరించడానికి మరియు వ్యయాన్ని తగ్గించడానికి అనేక సారూప్యతలు ఉన్నాయి.

270-డిగ్రీల ఫైరింగ్ ఆర్డర్తో 648 cc parallel జంట సిలిండర్ ఇంజిన్ గాలిలో అలాగే చమురు శీతలీకరణను కలిగి ఉంది మరియు గరిష్ట విద్యుత్ ఉత్పత్తి 47 bhp మరియు 52 nm peak torque ను పంప్ చేయటానికి సరిపోతుంది. ఇది స్లిప్-అసిస్ క్లచ్తో ఆరు-స్పీడ్ ట్రాన్స్మిషన్కు ప్రమాణంగా అనుసంధానించబడి ఉంటుంది – మొదటిది RE.

రాబోయే 650 ట్విన్స్ రాడార్లో 2.5 మిలియన్ల మంది రాయల్ ఎన్ఫీల్డ్ వినియోగదారులు ఉన్నారు

భాగాలను పంచుకున్నప్పటికీ, ఇంటర్సెప్టర్ 650 మరియు కాంటినెంటల్ GT 650 ప్రత్యేకమైన దూకుడు రైడర్ యొక్క త్రిభుజం మరియు తదుపరి ఆధునిక కేఫ్ రేసర్తో మరింత పర్యటన దృష్టి కేంద్రీకరించిన వస్త్రాలను కలిగి ఉంది. ఇంటర్సెప్టర్ 650 మరింత నిటారుగా handlebar సెటప్, కొంచెం వెనుక సెట్ సెట్ footpegs, ప్రామాణిక ద్వంద్వ ఛానల్ ABS, 41 mm టెలిస్కోపిక్ ముందు ఫోర్కులు, మొదలైనవి కలిగి