భర్త షోయబ్ ఇబ్రహీంతో భారతదేశపు టివి న్యూస్తో ఇఫ్తారి ఫోటోలో డిపికా కకార్ పూజ్యమైనది

భర్త షోయబ్ ఇబ్రహీంతో భారతదేశపు టివి న్యూస్తో ఇఫ్తారి ఫోటోలో డిపికా కకార్ పూజ్యమైనది
ప్రతినిధి వార్తలు చిత్రం

డిపికా కాకర్ మరియు షోయబ్ ఇబ్రహీం

రజిజాన్ కిక్ ప్రారంభించినందున డిపికా కాకర్ మరియు షోయబ్ ఇబ్రహీం ప్రస్తుతం సంబరాలలో నిమగ్నమై ఉన్నారు. వారి అభిమానులు మరియు అనుచరులు రమ్జాన్ ముబారక్ను ఆశించిన తరువాత, దీపాక తన ఇఫ్తారి పార్టీని భర్త షోయబ్ ఇబ్రహీంతో కలుసుకున్నారు. డిప్కా మరియు షోయబ్లు నెలరోజులపాటు ఫాస్ట్ ఫుడ్ను జూన్ 5, 2019 న ముగుస్తాయి.

చిత్రంలో, దీపాత తన తల చుట్టూ చుట్టి ఉన్న కుర్తాలో చూడవచ్చు. జంట కలిసి పూజ్యమైన కనిపిస్తోంది మరియు అన్ని కెమెరా కోసం నవ్వి ఉంది. వివాహం తరువాత నటి రెండవ రాంజాన్. సెహ్రీతో ఉన్న ఇద్దరు నటుల చిత్రాలు కూడా ఇంటర్నెట్లో వైరల్ అవుతున్నాయి. ఫోటోలను చూడండి:

గత సంవత్సరం, ఆమె రాంజాన్ సన్నాహాలు గురించి మాట్లాడుతూ, Dipika TOI పంచుకున్నారు, “ఏర్పాట్లు పూర్తి స్వింగ్ లో ఉన్నాయి. నా కుటుంబం గురించి ఉత్తమ భాగం చాలా లేడీస్ ఉన్నాయి మరియు ప్రస్తుతం మేము అన్ని షాపింగ్ కేళి ఉన్నాయి. నేను నా చేతిలో మెహెందిని దరఖాస్తు చేసుకోబోతున్నాను. నా అభిమానులలో ఒకరు నా చేతిలో మెహెంది దరఖాస్తు కోసం ఇంటికి వచ్చారు. ”

డిపికా మరియు షోయబ్ ప్రతి ఒక్కరికీ వారి ప్రేమ గురించి ఎల్లప్పుడూ స్వరంగా ఉన్నారు. సోషల్ మీడియాలో వారి ఎప్పటికీ ముగిసిన PDA ఇంటర్నెట్ కరుగుతుంది. వారిద్దరూ అభిమానులు మరియు అనుచరులను పూజ్యమైన చిత్రాలతో చూస్తారు.

వృత్తిపరమైన ముందు, TV కార్యక్రమం లో ఆమె పని తర్వాత, Dipika ఆమె గత సంవత్సరం రియాలిటీ షో బిగ్ బాస్ న కనిపించినప్పుడు కీర్తి పెరిగారు. ఆమె కూడా ట్రోఫీని గెలుచుకుంది మరియు ఇంటికి రూ. 30 లక్షలు పట్టింది. ఆమె త్వరలో టెలివిజన్లో శండియిప్ సికాంద్ ప్రదర్శనతో తిరిగి వస్తుంది.